Hỏi Làm web truyện tranh có khả thi ko ạ, đầu ra liệu có ổn ko và chi phí bao nhiêu ạ?

@chauhtchau công an Việt nam họ giỏi vl lun. Họ sẽ bắt các requeste trên website xem nguồn stream nội dung ở đâu. Nó tới tận nhà thằng cung cấp tool stream. Từ thằng cung cấp tool stream thì họ sẽ biết được thông tin của mình. Họ đến tận nhà lun ấy chứ

@huyzz9999 giả sử như em làm 1 cái bài biết trên Facebook là tặng 50k cho ai click vào đây,và đưa link web của mình vào.Nội dung web hoàn toàn không vi phạm gì.Nhưng người vào chỉ để lấy lượt xem mà k có 50k.Rồi họ thoát ra.Vậy có bị sao không bác.

@nvanan vãi, nếu mà né dc thì còn gì là công an mạng nữa. Dân ta là chơi kiểu là spam. Chứ dcma gán domain nào qua blacklist, ta lại mua domain mới add vào web thui

@nvanan nếu bác làm các nội dung thì bác cứ né cái dcma này ra nha. Dcma là 1 chứng chỉ đăng ký được. Nếu website nào đăng ký cái này thì toàn bộ nội dung trong web đó được dcma bảo hộ. Khi ta copy về thì sẽ bị google search control báo lên dcma. Nên bạn cứ né mấy cái web đó là ra. Còn lại thì vẫn copy và sao chép được. Nhưng khi SEO bạn cũng phải tính chuyện thằng google search lúc nó index vào nó phát hiện web lậu nó cũng blacklist lun mở dở chứ

@chauhtchau làm gì có. Đã là thằng to thì từ những nước cấm web xxx là đều phải xài vpn bác. Còn vẫn vào mà ko qua vpn mà truy cập từ VN thì vẫn là nhỏ thui. Nhỏ thì nhỏ chứ 6 tháng đến 1 năm lại bị ko truy cập. Rồi lại đổi, fake, các kiểu lun

Quang Roben chỉ làm con mới thui bạn. Bạn cứ thấy web phim cứ 1 vài tháng sập lại 1 vài ông ngoi lên rùi lại sập rùi lại ngoi lên. Thì đó là cứ sập là mấy ông ý clone con web mới

@chauhtchau hix hix, đợi 30s là 3 trường hợp. 1 là chặn các request ảo, 2 là quảng cáo hiện nhiều hơn, 3 là 30s là khoảng thời gian quảng cáo dc tính tiền quy từ view bạn

@chauhtchau ui, thế thì toang, thui bạn cứ thử làm rùi trải nhiệm dần. cứ làm tới rùi sẽ gặp cái vướng mắc rùi đi giải quyết nó mới hiểu rõ hơn được bạn

@chauhtchau mới chỉ biết hosting và domain thì nên đo học đi đã bro, để n dùng tìm kiếm được keyword nó còn là cả 1 quá trình đằng sau nữa, backlink là gì, chuẩn seo ntn….. vân vân và mây mây thứ khác nữa, nếu biết mỗi làm video contend thì recomment bro qua làm bên FB ADBREAK
Chứ làm web mà k biết gì thì như muỗi đốt inox thôi

Bài viết tương tự

Back