Hỏi Làm affiliate cho shopee thì nên bắt đầu từ đâu và lấy link affiliate như nào ạ?

cubincubin155

Mọi người cho e hỏi chút là giờ em muốn làm AFF cho Shopee thì nên bắt đầu từ đâu và lấy link AFF như nào vậy ạ?

Thành viên nhóm mấy cái cơ bản này bạn ser google hay youtube đầy ra , hướng dẫn chi tiết đủ cả .

Thành viên nhóm làm gì cũng phải tự mày mò mới có hiệu quả bạn à . trừ khi những cái nào ko có nhiều dữ liệu hãng nhờ . Mình cũng là newbie như bạn thôi . Mấy ông tiền bối ko rảnh trả lời mấy câu hỏi này của bạn đâu họ còn đg lo kiếm tiền đó bạn

Thành viên nhóm Chuẩn, đơn giản như trước mình mới bắt đầu tìm hiểu tiktok shop, lên youtube mày mò mấy ngày chỉ lập đc cái tài khoản, bởi youtube nào cũng hướng dẫn phải đủ 1000k fl, sau vào gr hỏi có ng chỉ phải làm đc luôn.

@unclet_t mình cũng chỉ hy vọng vậy thôi, chứ biết là thời gian của mỗi ng đều đáng trân trọng mà. Có lẽ mình vẫn nên tự tìm hiểu thì hơn á ☺

Lên search shopee affiliate program là được. Hoặc tìm trong app cũng có. Nhma hoa hồng ba cái đồ tmđt thấp tè

Không liên quan lắm nhưng nếu muốn làm affiliate tiktok shop thì bạn tham Gia Group này , Up bài lên hỏi có người chia sẽ hết nhé Cộng Đồng Affiliate TikTok Shop, Mua Bán kênh TikTok

Bài viết tương tự

Back