Hỏi Kiến thức cho người mới bắt đầu làm MMO

Em chào mọi Người ạ
em năm nay 23 tuổi em Làm quán Trà chanh 2 năm kinh doanh thua lỗ năm nay em phải bán quán của mình đi để trả nợ ,Nhà em nghèo vay tiền khắp nơi để làm quán Nhưng không để ra được đồng nào.
Đến tật Bh em không có định hướng cho mình tình cờ em lướt tik top về mảnh kiếm tiến mmo nhưng em không biết bắt đầu từ đâu tối nào em cũng thức đến tầm 2h,3h sáng để tìm hiểu nhưng không có tí hướng đi nào cho mình em tìm các nhóm để tìm hiểu nhưng toàn là bán khoá học với cả kiếm tiền, đăng kí tài khoản ngân hàng
Và em tìm được nhóm này của mọi người em thấy mọi người khá tâm huyết và hướng dẫn cụ thể , có kế hoạch rõ ràng
Em Viết bài này chỉ mong mọi người có thể giúp đỡ và hỗ trợ em về kiến thức ngành mmo này ạ Vì nó Quá Rộng em Không biết Phải bắt đầu từ đâu và những gì
Mong mọi người Dành ra 1,2p để đọc bài viết này của em ạ
Em cảm ơn mọi người đã đọc bài viết của em
1 lần nữa em xin cảm ơn mọi người ạ chúc mọi người nhiều sức khoẻ và máy mắn
🍀

P/s Em mong mọi Người vào chia sẻ cho em và cho những newbie khác đang thắc mắc vấn đề này ạ vì khi em viết bài này cũng nhiều newbie như em không có kiến thức cũng vô đọc để tìm ra hướng cho mọi người .

MMO tùy thuộc vào khả năng của mình rất lớn. Yêu thích là một việc, nhưng khả năng là một việc khác.
Bạn có năng khiếu gì ngoài sự kiên trì ? Hãy theo nó.
Ví dụ. Bạn có năng khiếu diễn đạt trước ống kính, hãy làm video tiktok, youtube. Nếu bạn có khả năng viết, hãy làm blog...
Nếu bạn muốn đi, sẽ có con đường cho bạn.

Mình đang hỗ trợ 2 bạn rồi , mình cũng bận nữa.
Các bạn đang cần định hướng thì cứ inb mình còn step by step thì mình đã nhận 2 bạn rồi.

Cẩn thận dính bẫy ăn quả L.ừa.
Làm aff hay MMO muốn bền thì phải gắn sản phẩm. VD như Sản phẩm Dinh dưỡng, hoặc kinh doanh cái gì đó có Sản phẩm. Đừng tham gia cái gì đó mà mình không nắm rõ và đặc biệt đừng làm gì phải bỏ tiền ra ôm hàng và Ship hàng.

Bài viết tương tự

Back