Share HOSTING ĐANG ĐƯỢC AE SỬ DỤNG NHIỀU NHẤT

Các bạn cho mình hỏi có host nào xài tốt cho cả email gắn tên miền luôn không?
Mình thì đang dùng HostArmanda, hài lòng về dịch vụ của họ, email tên miền xài cũng tiện. Tệp audience của mình là đội Âu, Mỹ chứ không phải thị trường VN. Giá lúc mua okay nhưng renew thì hơi chát hơn so vs 1 vài bên. Kể cả mua lúc có khuyến mại cũng cao hơn 1 số bên nhưng mình hài lòng với chất lượng nên tạm thời không sao. Nhưng renew thì hơi sót nên cũng đang tìm 1 bên chất lượng tương đương.

@xosoketquacom bạn có dùng email tên miền không ạ? Mình dùng hiện thấy được support tốt. Giờ chuyển sang bên khác mình quan tâm nhất đến phần này.

Sao mình thấy stable có nhiều ưu đãi mà k phải lựa chọn của anh em nhỉ? Liệu nó có vấn đề gì? Anh em tư vấn giúp

Mình có dùng: TINO, BKNS, Hostvn, AZDIGI, iNet để làm blog. Riêng AZDIGI thì dùng từ 08/2017 đến giờ, thấy dịch vụ của họ ổn, đầu tư nhiều vào phần cứng xịn, quà tặng theme/ plugin cũng rất chịu chơi.

E dùng Hetzner, tiện đây có bác nào cho nhu cầu dùng thì cho e một link ref nhé. Cấu hình giá rẻ mà cao chót vót: 2vPU, 4GB ram, 40SSD à cỡ khoảng 6 Eruo.
Để xem link bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Bài viết tương tự

Back