Share Hành trình chinh phục adsense từ domain mới tiếng việt chỉ 2 tháng 15 ngày

mrluccy

Member
Chào các bạn MMO. Mình LÀ Nguyên
Ngày mua domain là 2022/06/24 tính tới nay là ngày 2022/09/07 cũng được gần 3 tháng
Những thức cần có
Domain thì bạn mua ở đâu cũng được nhé + hosting để lưu trữ rồi tiến hành dựng blog
Mình mới chỉ viết được 22 bài cho web thôi
Mình tạo vài thông tin cần thiết socail cho web như: tumblr, blogspot, twitter……
Rồi viết bài chăm blogspot lên thêm khoảng 5-6 bài + hình ảnh bên mảng làm đẹp thì mình chịu khó kiếm hình đẹp rõ chút nhé
link blog:
Để xem link bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
để các bạn tham khảo và góp ý cho mình nhé:
cũng tự học trong hội anh em là chính

Thất bại không được duyệt GG adsense lần đầu​

Ngày 16/08/2022 mình cũng gửi đơn lên google adsense thì “tỏi” Và không từ bỏ đến ngày 6/9/2022 thì được duyệt
Dù biết đoạn đường phía sau còn nhiều việc phải làm nhưng đăng lên các bạn chưa và đang chuẩn bị duyệt GG adse thì đừng bỏ cuộc nhé.

Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Để được duyệt Google adsense thì thường khá dễ. Cái khó là chơi adsense rất khó ổn định tài khoản quảng cáo. Có nguy cơ bị limit, khóa tài khoản bất cứ lúc nào.

Bài viết tương tự

Back