Share ĐỀ XUẤT TỚI VÀ CÂU CHUYỆN KÉO TRAFFIC TỪ SOCIAL

duyne123

Well-known member
Dấu hiệu fb cho ăn đề xuất vào link là Realtime nhảy lên nóc. Việc tiếp theo chỉ là đi cà phê chờ tiền về.
Trên mấy nơi khác nhiều bác cứ khịa mình "mỡ đấy mà húp", "nát rồi mới share ra", "thằng đó sắp bán khóa học", "ăn xổi 1 vài lần rồi chắc chắn sẽ die GA", "vài năm trước còn ăn được giờ nát rồi" .. Vắt tay lên trán suy nghĩ thấy mình cũng ko làm gì sai nên thôi bỏ ngoài tai luôn.
Cộng đồng này xây rất khó, content chuyên về MMO viết ra đủ hay và ý nghĩa cũng rất khó. Những buổi stream chia sẻ tới hàng nghìn người cũng rất khó, có được niềm tin và sự tôn trọng từ số đông còn khó hơn. Tất cả những thứ khó như vậy chỉ để một số bạn tặc lưỡi "thằng này đang lùa gà bán khóa học", liệu chỉ là câu cửa miệng góp vui, hay nó là sự Gato đầy ích kỉ. Việc toxic, hạ thấp người khác ko làm bản thân giỏi lên, nó chỉ phản chiếu cách bạn tự nhìn nhận chính bản thân mình. Giả sử mình có bán khóa học, liệu điều đó là sai và đáng mỉa mai?
Ae hỏi mình có sợ chết GA ko, sợ chứ, nhưng mà trong khi ae thần thánh và tôn thờ GA 1 cách thái quá thì với mình nó chỉ như 1 công cụ đầu cuối. Limit thì kháng, chết thì reg GA mới, ko reg dc thì mua. Ko mua dc nữa thì chơi platform khác như Mgid, Infolink, Popads.. Cầm con GA balance là 1 con số 0 tròn trĩnh thì có gì đâu phải sợ, sợ mất thứ mình ko có để làm gì?
Điều quan trọng ở đây là tư duy về cách kéo traffic.
Traffic là tiền, GA ko phải là tiền.
Có traffic thì chơi Affiliate cũng dc, Dropship cũng dc, POD cũng được, việc gì cứ phải lấy việc limit GA ra để hù dọa người mới.
Có thể ae reg acc GA khó quá nên có xu hướng bảo vệ thái quá, kiểu cất luôn vào tủ kính, nó ko khác gì việc mua điện thoại về ko dám cắm sạc qua đêm vì sợ chai pin. Nó sinh ra để phục mình, chứ ko phải để mình phục vụ nó.
Làm MMO ở đâu có mỡ, thì bu vào đó húp là đúng rồi chứ có gì đâu mà phải lăn tăn. Người trong cuộc đang cố gắng khẳng định từng ngày, người ngoài cuộc lại cố gắng phủ nhận càng tiêu cực càng tốt. Làm vậy để làm gì.

Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Đói phải đi nằm vùng để học hỏi kinh nghiệm chăn nuôi Gà thôi Bro. Bro giàu vậy mà cũng vào đây à? Để cho Newbie bọn mình kiếm tí 🙁

Quá chuẩn . Quan trọng đi đến cái đích cuối cùng đó là tiền còn những thứ khác chỉ là công cụ. Những người chơi hệ toxic k phải họ lo cho người khác mà thực ra đang lo chính bát cơm của mình bị mất

Mình thì coi MMO như kinh doanh bt thôi. Có ô làm được có ô không ,mỗi người một cách làm, cứ làm thôi

Bài viết tương tự

Back