Share CUỘC CHƠI CỦA TIKTOK

Tương tự shopee , thời gian đầu sẽ ngầm hỗ trợ , thời gian sau sẽ bóp
Bóp xong phải chạy quảng cáo , bung lúa gấp 2 3 lần
Dần đà càng về sau sẽ không có vụ có chất xám là có tất cả , dù bạn nhiều cỡ nào .
Seo siếc các kiểu thì lên mấy cái như shopee nó chẳng tác dụng
Cứ phải tiền tiền và tiền là sàn đáp ứng .
Không có cơ chế công bằng nào ở đây cả .

@tinbeo đúng rồi bác ,
Tiktok bản chất là chợ , là nơi bán hàng với mặt tiền là tivi quảng cáo ,người bán bỏ tiền ra tự kím khách thôi .
Nên mấy cái như sáng tạo nội dung chỉ được thời gian đầu , sau tự động mất hút
Tiktok sẽ để nhân viên kiểm duyệt kết hợp AI và họp kiếm “ xu hướng “ hàng tuần đẩy

Em mới tập làm vài kênh, xây từ 0 fl đến lúc đc vài chục vài trăm fl thì tiktok nó đẩy ra một số đơn xong lại flop 🥲🥲

Giờ mới nhận ra hả b 🤣🤣 hãy coi tt chỉ là cơn sốt tạm thời thôi, hốt đc miếng nào hay miếng đó chứ k bền vững đc, thì sẽ đỡ thấy hụt hẫng. Từ lúc mình biết lượng xem có thể được điều khiển bởi đội ngũ tt Việt và các net thì nội dung k phải là king như ở các nền tảng khác nữa rồi. Họ muốn cho lên thì lên, xún thì xún thôi 🤣🤣

Ban đầu nó mở để người dùng làm quen,mua sắm quen.Sau đó nó cho các chủ buôn Trung Quốc vào đạp giá thì chết hết thương nhân Việt.Sau cùng TQ làm bá chủ cuộc chơi

Kênh em đột nhiên toàn người nước ngoài vào xem. Có cách nào giải quyết không các bác. Gắn link lên xu hướng mà chả đc đơn nào từ video đó!!

Hãy chỉ coi nó là 1 kênh Pr, quảng cáo thêm cho sản phẩm, thương hiệu của mình chứ để tất trứng vào 1 dọ😂😂. Đừng nhìn thấy các chi.ến thần và mình cũng mong muốn đc như vậy! Ko đơn giản đâu😏

Bài viết tương tự

Back