Share Chút kinh nghiệm bản thân khi cày meme tiktok

nga7822

Em xin chia sẻ chút kinh nghiệm bản thân khi cày meme tiktok ạ, bài viết của em không liên quan đến bất kì khoá học nào cả,mn ai hỏi gì cứ ib thẳng hỏi em nhá!
Thứ nhất:E cày meme hướng view indo bởi vì view indo sẽ hay follow hơn view việt ạ(mặc dù cả 2 đều có rmp 0,01 0,02 thấp như nhau)
Thứ 2: là số video đăng 1 ngày thì em thường đăng khoảng 10-20 video ạ,nếu một video lên xu hướng thì nó sẽ kéo tất cả các video còn lại á
2 kênh này em cày được khoảng 3 tháng, một kênh việt và một kênh indo mà số lượng tim ,và fl khác hẳn nhau các bác ạ

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Mình dùng HMA fake sang Mỹ mà view mỹ dc có 15% còn toàn Ý, Tây ban nha, linh tinh thì khắc phục sao bác nhỉ

chủ tus còn ở đây k nhỉ, chủ tus có trong này cho em hỏi 2 kênh này chủ tus bị loại quỹ chưa, nếu loại bán cho em nhé

bác cho e hỏi sao fake được ip indo hay nước khác. e dùng hma mà k fake được indo hay nige

Bài viết tương tự

Back