Share Chia sẻ khóa học Udemy : Affiliate Marketing with Google Ads and Tiktok Ads

admin

Administrator
Staff member
yêu cầu :
biết tiếng anh hoặc dùng tools dịch âm thanh ra văn bản tiếng việt ( lười ngồi làm cái bước này )
Khóa học Udemy : Affiliate Marketing with Google Ads and Tiktok Ads ( giá hiện tại trên website là 40$ )
đánh giá cá nhân : tiếp cận với aff và các kênh kiếm tiền online khá chi tiết dạng step by step ( nói chung ông nào mới bắt đầu hay đã bắt đầu mà loay hoay chưa biết chọn đi như nào cho chuẩn thì bơi vào, ai thích vọc cũng bơi vào )
kiến thức hơi kiểu hàn lâm nên khuyên xem tua =))
Link mega rút gọn kiếm tí bún :
Để xem link bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
.app/Ht5ujoga95NO
( anh em rảnh thì bấm next các thứ xóa dấu space)
Link mega ko rút gọn :
Để xem link bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

anh em copy bỏ 2 dấu ngoặc ở link ra hộ nhé
Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

(Nguồn: Tên Là Su)

còn nhiều cái hay ho lắm =)))) mà đang học khóa học GDN chưa học xong nên chưa share được =))

Nãy mình vô link rút gọn, phải bấm Next 3 lần nó ra cái link tải 1 file rar, pass giải nén là 1234. Chắc không phải bot net đâu phải không anh em? 😳

@tuandeyy Má, xu cà na là con lap đó mình log cái FB của vợ, giữ BM cho fanpage của shop, mà nó yếu xìu à không có cài diệt virus nào hết, đang cầu trời 😂. Tại đọc tut thì đâu có thấy nhắc gì tới file exe, tải về giải nén ra file exe thấy sai quá sai 🥲

Bài viết tương tự

Back