Share Chia sẻ ae làm mmo tiktok của mình

admin

Administrator
Staff member
em chào mọi người em mới vào có chút chia sẻ ae làm mmo tiktok, em mới làm 1 kênh tiktok 2 hôm nay video đầu tiên e up đc lên xu hướng, chia sẻ cách e làm như sau: em có tạo 1 page trên fb làm chim mồi : có up video lên page r share group bên us dưới comment video e có để link kênh tiktok e làm có ghi xem full video click vào kênh tiktok này : kết quả do bọn nó tò mò xem tiếp có click sang + chủ đề cũng là yếu tố qtrong
(Nguồn: Vương Thanh Phong)
Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Share group us dưới cmt là s ạ. Tức là mình vào group bên US rồi share link ở dưới cmt tạo 1 video demo (trailer) rồi bảo click to watch more. Kiểu như vậy đúng k ạ

@sitran đúng r b ,page e chỉ up video ở reels 1' ,dưới comment e lấy page viết cmt xem full click link kênh này họ tò mò họ qua xem video bên tiktok kết quả thì như ảnh lên xu hướng, qtrong chủ đề hút đc ng xem qua

Bài viết tương tự

Back