Hợp tác Cần tìm thầy dạy về MMO, Affiliate không động đến cc chùa

Mình đọc sách vô tình thấy đoạn này, thật sự rất tâm đắc. B cũng chung nỗi lòng với mình. Mình cũng tiếp xúc với những người làm online giàu nhanh rồi :)) nhưng tìm hiểu và dấn thân mới biết, họ làm làm giàu bằng cách “gây” nhiều hơn “mang”. Nên nhiều chuyện mình biết và có thể ra làm để ra nhiều tiền nhưng mình k muốn mang nghiệp. Còn kiếm tiền sạch mình nghĩ nó cần nhiều thời gian và công sức tôi luyện, học tập. Chúc bác sớm tìm đc người thầy có tâm

Mình biết nhiều người giàu nhanh nhưng chỉ khoe thành quả giàu có ra sao nhưng ko bao giờ dám nói là đang làm gì

@dichvusieutoc247 mỹ phẩm ở vn đa phần là trộn hóa chất theo công thức đi mua chứ đâu có cty mỹ phẩm nào có bộ phận nghiên cứu phát triển sp cho người làm ngành Dược đâu, chỉ có bộ phận chạy ads- sale - vận đơn - kế toán - hành chính nhân sự thôi :))

@trette MMO thì cũng có this có that, mainstream thì cần lâu dài, thu nhập ổn định hơn nhưng cũng ko quá dồi dào, còn underground thì phất nhanh, nhưng thường là phi pháp, phi đạo đức

@xuanhanh1254 Đời người không vội em ơi. Anh 28 tuổi rồi vẫn làm MMO kiếm ba cọc ba đồng nhưng tin vào mình, tin vào bản thân mình thôi. cố gắng và cố gắng hơn nữa thôi

@baam59 nhiều ng nghĩ rằng chỉ cần ko bị công an sờ gáy là thành công nên bất chấp lắm, đâu có nghĩ sau này phải chịu phán xét từ luật nhân quả

Làm thầy dạy cc chùa để mau giàu nha b.Nghiệp bên khác gánh giùm cho.Mình chỉ dạy thôi

Bài viết tương tự

Back