Hợp tác Cần tìm thầy dạy về MMO, Affiliate không động đến cc chùa

Khi học trò sẵn sàng thì người thầy sẽ xuất hiện 😄 Mình k trong nghề nhưng vẫn muốn học từ đầu để kiếm tiền nuôi bản thân và gia đình. Mong ai có kinh nghiệm có thể hướng dẫn và chỉ dạy ạ ❤️

Quan trọng là nhận ra c ạ. T thấy tiền k sạch là kiểu gì nó cũng bay hết thôi. Nên làm cái gì đó bền vững tạo giá trị thì mới thành công. Quan điểm cá nhân

@berry1106 là thẻ trả trước creditcard hoặc mastercard ấy. Trên thẻ có full thông tin, nhiều cổng thanh toán dễ dãi sẽ k đòi hỏi 3d secure (dễ hiểu thì nó là otp sms ấy), vì k đòi hỏi nên chỉ cần có info thẻ gồm số thẻ, tên chủ thẻ, 3 số ccv hay cvv gì ấy là bòn dc tiền trong thẻ ra.

🙁 theo bạn 3 năm kiếm đc 20 tỷ là bạn bác hay bác?
Nói thật, nếu theo học đàng hoàng và người ta chỉ đến nơi đến trốn. Mình nghĩ bác khó mà dứt ra nổi 🙂
Sợ là bác ko học nổi hoặc họ giấu nghề thôi.

Rất nhiều comment anh em hỏi CC CHÙA LÀ GÌ. Anh em không hiểu, không rõ thì search HIẾU PC 😃 Tìm đọc Ebook của Hiếu PC nhé 😛

@moniquequinn :))) giờ lấy tương tác cho via để làm gì vậy :))) làm ads thủ mà vẫn còn xài cách lạc hậu thế à :))) hơn nữa nuôi clone chứ k ai phải đi nuôi via làm gì, mua via giờ chỉ có xmdt với kháng 902 rồi lên camp chứ nuôi gì nữa

Bài viết tương tự

Back