Hợp tác Cần tìm thầy dạy về MMO, Affiliate không động đến cc chùa

xuanhanh1254

Em sinh năm 98, em gần như bỏ đại học từ năm 2 bách khoa để theo đuổi công cuộc kiếm tiền. Bố mẹ em năm nay cũng cao tuổi, gần 70. Nhìn xung quanh thấy bố mẹ bạn bè chỉ tầm 4x, 5x. Trải qua 5 năm làm từ sale, chạy fb ads, thứ duy nhất em có nhiều là kinh nghiệm chứ ko phải tiền, mặc dù em vẫn luôn được khen là sáng tạo, chăm chỉ, nhưng không hiểu sao thành công và giàu có vẫn né tránh em.
Gần đây em mới hiểu ra, trước đây mình bán những sản phẩm đông y thất đức nên bị nghiệp vận vào thân. Sau khi nghỉ chạy fb ads, em muốn hướng đến làm Affiliate, MMO quốc tế để kiếm tiền sạch hơn. Em có đi theo 1 người bạn, bạn này làm 3 năm kiếm được hơn 20 tỷ, xây nhà , mua đất, mua xe,...ở ngoài nhìn thành công lắm, e ngưỡng mộ lắm. Nhưng khi e theo học mới biết những số tiền hào nhoáng bạn đó làm ra có không ít là đến từ cc chùa. Nên em sợ, sợ pháp luật, sợ luật nhân quả lại vận vào mình, nên quyết định ko theo học bạn đó nữa.
Giờ em chỉ muốn theo học về MMO, Affiliate kiếm tiền sạch sẽ từ tài năng của mình, chứ ko phải mua cc chùa về để làm giàu. Em ở Hà Nội, chịu khó, chỉ cần có thầy, học phí bao nhiêu em cũng chịu, thời gian của em với bố mẹ không còn nhiều. Mong được bái sư!

@lumine_11 credit card - cc chùa - thẻ tín dụng bị hack, lộ thông tin thẻ, thường được dùng để thanh toán giao dịch trên các nền tảng lớn (fb, gg, amazon,...) là đối tác với các hãng phát hành thẻ ( visa, master ) vì ko cần xác thực bằng mã otp

Bài viết tương tự

Back