Hỏi Cách tăng members nhanh cho group facebook

Mình nghĩ là do có traffic sẵn từ đâu đó rồi kéo qua thôi
Có thể spam cmt để kéo mem
Hoặc lập nhiều nick ra kết bạn rồi mời bạn bè
Nhưng kiểu nào đi nữa 800k trong 1 tuần là k thể nha bạn. Group mà bạn nói mình mới xem. Lập 1 năm và hiện tại có 1,1 triệu thành viên. Nên k thể 1 tuần lên 800k và mãi đến 1 năm mới lên 1,1 triệu được

@andrea_98 đúng rồi, thời điểm 2020 em xem thì đúng là 800k members trong vòng chưa đầy 1 tuần. mà xem group tại thời điểm đó thì tương tác rất khủng. không hiểu họ làm bằng cách nào luôn

Có fanpage or nhóm cùng tệp kéo kèm trend và nội dung kéo fan tốt, nhóm mới fb ưu ái hên dxuat group là lên ầm ầm thôi bạn

Bạn vào xem các group thành lập 05/2021 thì khá nhiều group là buff mem 🤔 thử nghiệm, sau đó có thể chạy ads, tạo G.A hay thuê kols tăng tương tác, tăng mem

@andrea_98 thì 1 tuần 800k thường là buff mem 1 phần, sau đó phải tìm cách tăng tương tác thì mới phát triển nhóm đc. Thời đó buff mem nhiều và rẻ, nhưng để có tương tác thì phải có đội ngũ đầu tư tạo chủ đề lôi kéo tăng tt thành viên thôi. Lúc đầu có thể dùng các dv bên ngoài. Nói chung chỉ có các admin mới nắm chính xác đc số liệu của group đc. Mình nhìn chỉ thấy đc bề nổi thôi mà

Dễ mà.Kéo từ các gr khác hoặc từ tiktok hay ytb sang.Như mình vào gr này cũng được kéo từ gr khác sang

M nhớ là thời đó còn mới Covid lock down nữa, nên mới nổi lên như cồn, viral mạnh mẽ thế. Content trong đó cũng thú vị nữa. Đợt đó m vào m còn mời vài ng vào nữa

Bài viết tương tự

Back