Hỏi Cách nào để đột phá khi đã kiếm được vài triệu / ngày?

em Cường rất giỏi, c nghĩ do e đang bị over thinking, e thư giãn hoặc xã stress vài bữa hoặc kiếm e girls nào hẹn hò cho cuộc sống thêm sắc màu tí, như ku e c quen lần 5 đứa nên ngoài cv nó cũng ko còn nhiều tg để suy nghĩ việc khác ngoài việc đi nhỏ này lách nhỏ kia vậy đó Cường.

Lấy vợ đi bạn, 1 tháng kiếm được 4 triệu bị vợ lấy hết , là nản ngay. Lúc đó cầu cho kiếm được nhiều để còn giấu quỹ đen

@nhan2175 :)))
Nếu bạn cảm thấy áp lực cuộc sống hãy lấy vợ.
Chưa chắc hết áp lực, nhưng chắc chắn cuộc sống sẽ khó khăn hơn nhiều

Làm quanh đi quẩn lại không có gì mới mẻ hơn so với trước mà còn bị hệ thống nó cứ thay đổi cách chơi, phải chơi đi chơi lại một kiểu nên thành ra chán nản
Giờ chỉ có làm tăng độ khó cho game tạo sự hấp dẫn cho game mới thôi

Hôm rồi đọc bài viết bạn Bình Nguyễn ladipage, 1 nhân tài mmo ra đi khi tuổi còn trẻ để lại bao nhiêu dang dở… tiền tài nhiều hơn mà lo nghĩ nhiều hơn cũng dở lắm em. Tự chọn 1 project nào mới thoát ra khỏi cái cũ. Hoặc là mạnh dạn chơi 1,2 môn mới mẻ để tạo động lực. Quan trọng là sống bình an thôi. ( né môn kẹo ke đá ra nữa kkk)

Ngoài cv ra thì e tìm 1 môn thể thao chơi xem sao. Nó là liều thuốc rất tốt cho sức khoẻ và tinh thần. Thử xem nha

Lấy vợ đi em. Tự nhiên sẽ có động lực để làm thôi. Vợ anh giao chỉ tiêu 1 năm mua cc 2 năm mua biệt thự nên giờ lúc nào anh cũng lắp motor vào đít để chạy thôi

em đang học làm mmo, cụ thể là làm tiktok beta nhưng thấy nhiều khó khăn quá, không biết giải quyết như nào, có bác nào ở đây làm về mảng này chỉ giáo cho em với được không ạ? Em cảm ơn nhiều lắm :((

1 vài năm nay em bị chững lại ở con số trung bình vài triệu / ngày. Có những giai đoạn kiếm được ít hơn, và có thể là nhiều hơn. Thật sự bây giờ khi nghĩ tới kiếm vài triệu 1 ngày, em không còn nhiều động lực để làm. Giờ muốn đột phá thì có cách nào để đột phá không ạ? Mong các anh chị đã trải qua rồi cho em xin lời khuyên ạ.
nghe từ vài triệu 1 ngày của bạn nó nhẹ nhàng quá nhỉ ????

em đang chưa biết bắt đầu từ đâu và làm những gì anh có thể đào tạo em được không

Bài viết tương tự

Back