Hỏi Cách nào để đột phá khi đã kiếm được vài triệu / ngày?

Em mới tìm hiểu về mảng MMO và tha thiết muốn học và làm theo các bác trên này.không biết bác nào có thể ban cho em ít kiến thức để em trau dồi kiến thức được không ạ.em cảm ơn nhiều ạ

e thì nghĩ theo kiểu, khi nào có tất cả đủ mọi thứ thì mới nghĩ chuyện lấy vợ. Lúc đó chín chắn rồi, sự nghiệp ổn định lúc đó lấy về cũng không muộn. Lúc trẻ suy nghĩ vẫn còn nông cạn, lấy về lại sớm bỏ nhau, sau lại khổ còn cái

bác thử nghỉ hết công việc trong 1 tháng rồi quay trở lại xem :)) đói 1 tháng là đủ động lực cả năm rồi.

làm từ thiện đi a hoặc mấy cv kiểu như giúp đỡ ngkh khi đấy a sẽ có thêm niềm vui trong cs . Nhìn nhiều hoàn cảnh khó khăn tự nhiên mình biết chân trọng cs hiện tại và cố gắng hơn nữa. Hồi khi khó khăn mục tiêu mình là cố gắng xây dựng sự nghiệp nhưng đến khi đạt được nó rồi thì sẽ bị chững ngang. Vậy thì biến đồng tiền đó thành điều có ý nghĩa lớn hơn, biết đủ thì sẽ hạnh phúc

:)))) Lang thang đâu đó 1 tuần em ơi. Chắc do mệt mỏi + làm mà chưa đạt được kết quả e mong muốn nên hơi chán và nản đó.

Đơn giản, nhìn vào anh ngày kiếm vài chục nghìn đủ ăn đủ tiêu, là có động lực tiếp tục làm vài triệu / ngày ngay 😁😁

Đi theo thầy Minh Tuệ đi em, sẽ thấy ngày kiếm vài triệu hay ngày ko có j cũng k khác j nhau

Bài viết tương tự

Back