Hỏi Cách nào để đột phá khi đã kiếm được vài triệu / ngày?

trietlm1997

1 vài năm nay em bị chững lại ở con số trung bình vài triệu / ngày. Có những giai đoạn kiếm được ít hơn, và có thể là nhiều hơn. Thật sự bây giờ khi nghĩ tới kiếm vài triệu 1 ngày, em không còn nhiều động lực để làm. Giờ muốn đột phá thì có cách nào để đột phá không ạ? Mong các anh chị đã trải qua rồi cho em xin lời khuyên ạ.

Em nghĩ do bản thân mình tham vọng nhiều mà năng lực chưa tương đồng, hoặc là em tập trung chưa đúng chỗ nên chưa phát triển được

Đột phá chỉ có kiếm được tiền - nhân bản- hệ thống.
Động lực thì lấy vợ

@trietlm1997 ngày vài triệu thì chưa phải là hệ thống đâu. Muốn đột phá thì xem lại mô hình hiện tại đã phải hệ thống chưa.
Out hẳn ra cho nó tự chạy được tốt thì được.

em hãy tìm cho mình một mục tiêu, em đang bị hài lòng với cuộc sống hiện tại đấy. 🙁

Bạn thử kiếm vài ngày mới đc triệu xem sao, rồi sẽ lấy lại được cảm hứng thôi.
Nếu là mình thì sẽ x2 công cụ lao động lên để x1.5-2 lần doanh số. Năm ngoái có đứa bạn mình, vì tham nên x nhiều lần ccld nên h đang thanh lý bớt, vì quá tải không quản lý được.

1 vài năm nay em bị chững lại ở con số trung bình vài triệu / ngày. Có những giai đoạn kiếm được ít hơn, và có thể là nhiều hơn. Thật sự bây giờ khi nghĩ tới kiếm vài triệu 1 ngày, em không còn nhiều động lực để làm. Giờ muốn đột phá thì có cách nào để đột phá không ạ? Mong các anh chị đã trải qua rồi cho em xin lời khuyên
1 vài năm nay em bị chững lại ở con số trung bình vài triệu / ngày. Có những giai đoạn kiếm được ít hơn, và có thể là nhiều hơn. Thật sự bây giờ khi nghĩ tới kiếm vài triệu 1 ngày, em không còn nhiều động lực để làm. Giờ muốn đột phá thì có cách nào để đột phá không ạ? Mong các anh chị đã trải qua rồi cho em xin lời khuyên ạ.
Hiện tại e chưa biết bắt đầu từ đâu và bắt đầu như thế nào...anh có thể cho em xin lời khuyên được không ạ

@trietlm1997 mình nhiều khi cũng mất năng lượng kiểu ý, cứ tắt máy vài ngày r đi chơi đã, rủ mấy ae đi chill vài hôm. Hoặc đơn giản hơn, nhận một ai đó hữu duyên, đang khó khăn để đào tạo. Theo dõi hành trình của họ.
Việc này mình cũng từng làm.

Bạn thử cảm giác cả tháng mới kiếm đc vài triệu như mình vài tháng cái là có động lực kiếm vài chục tr 1 ngày ngay =)))

@vitkhanh cảm giác đó em qua từ rất lâu rồi.. nhớ lại hồi mới làm lại MMO, ngủ dậy cái là làm.. được vài trăm cũng rất vui, phải nói là lúc đó rất nỗ lực

@trietlm1997 căn bản giờ mình cũng có 1 số thành quả nên sức ỳ nó cao k cày cuốc đc như vài năm trước nên bị đi ngang ấy . Bác cũng giống e , đc cái e thấy mình cũng đi lên dần dần ko tới nỗi đi ngang .
Còn giải pháp để đột phá thu nhập là tập trung 1 số nguồn thật chắc , trau dồi nâng cấp bản thân sau đó mở rộng thêm 1 số nguồn khác

Bài viết tương tự

Back