Hỏi Cách làm affiliate với kênh tiktok

truong2ca5

Xin chào các bác, em là người mới có mấy câu hỏi mong được các bác giải đáp giúp. Em có 1 kênh tiktok khoảng 20k followers về chủ đề tập luyện và giảm cân.
- Em đọc trên mạng thấy chương trình affiliate của shopee chỉ cần kênh tiktok trên 10k fl là có thể đăng ký nhưng từ lúc 10k em đăng ký đến giờ 20k chưa hề có phản hồi kể cả là từ chối (đã quá thời hạn 5 ngày làm việc)
- Nếu không/chưa thể đăng ký aff shopee thì nên đăng ký của bên nào để gắn link sp lên tiktok ạ?
Cám ơn các bác rất nhiều. Chúc mọi người sức khoẻ và kiếm được nhiều xèng :d

Nếu làm sàn thì có Accesstrade, masoffer, eco... vv... Nhưng hoa hồng shopee qua sàn rất thấp. Bạn có thể thử gắn link với Lazada. Mình làm cả tháng shopee có khi ko bằng 1 đơn Laz.

@truong2ca5 duyệt qua sàn thì dễ thôi. Đk xong pm admin là được. Shopee hoa hồng thấp lắm thiệt sự :))) Hoặc bạn gắn mỗi sp 1 link xem sao

M thấy mng hay làm shopee kol, laz kol hh sẽ cao hơn nhiều đó. Bạn tải KOC rồi đk cd trên đó.
Vào chplay gõ Koc là ra

Hiện tại shopee nó chỉ ưu tiên cho KOL, người bình thường muốn đăng ký làm affiliate trực tiếp với shopee đa số nó sẽ không duyệt. Giải pháp là đăng ký với 1 số net trung gian như Accesstrade, Ecomobi...
Tất nhiên hoa hồng khi làm qua net trung gian thì luôn thấp hơn hoa hồng khi làm trực tiếp với shopee

@tinbeo nếu làm qua net trung gian trước rồi khi nào đủ lượt fl đổi qua làm trực tiếp với sàn có được ko ạ bác hay chỉ được chọn 1 thôi ạ? kiểu net trung gian sẽ dky bằng link kênh social của mình mất ấy

Bài viết tương tự

Back