Hỏi Cách kiếm tiền với Reels và Affiliate

@animejavan3470 Bác nói cũng có đúng. Nhưng như em làm video xuyên suốt 1 chủ đề có nhiều video cũng triệu view , nhiều cmt chứ ko riêng gì like. Mà chả thấy follow gì đc có 2.5k fllow. Nhiều pages chứ đâu ít.
Thứ 1: Theo bác nói k mang lại giá trị tích cực cũng đúng, nhưng những video giang hồ, giang mai, gái gú, cãi lộn cũng đâu có giá trị gì vẫn nhiều fllow
Thứ 2: Nếu một vài video thì có thể là ko đúng cái ng ta quan tâm ng xem bỏ đi. Nhưng em rất nhiều video cùng chủ đề. Chả hạn ví dụ video đầu tiên 1tr view người ta xem bỏ đi ko fllow ( ừ vì ko đúng chủ đề họ quan tâm, OK) nhưng đến video sau cũng 1 triệu lượt những người khác ( lại cũng ko phải điều họ quan tâm sao? ) và họ lại bỏ đi. Cứ tiếp như vậy chả nhẽ chủ đề đó k ai quan tâm sao? Điều này thật là khó hiểu .

Điều gì để bạn follow 1 kênh trên fb?
Người xem của bạn cũng vậy thôi, nếu muốn đạt follow cao thì nội dung phải để người ta muốn xem tiếp những video sau

Bạn có thể cho mình tham khảo một chút kinh nghiệm không ạ , mình cũng sinh viên với ra trường nên cũng đang tìm hiểu

Bài viết tương tự

Bình luận
33
Lượt xem
359
Back