Share Cách làm Reels theo tư duy của em

@thatgirl mình có inbox hỏi bạn 1 số cái về cách dùng Dcom. Bạn reply giúp mình trong inbox được ko. Tại mình cũng mới tập làm Fb có nhiều cái ko rành á.

@remotexc Đúng rồi, dùng tool hẹo tk vì cơ chế của tool là dùng đến token. Mình đã trải nghiệm tool rồi và giá phải trả là hẹo cả đám và nhục nhất là mất thời gian và cơ hội ...

@foolishgamersmerch Trần Văn Hải Đúng rồi, dùng tool hẹo tk vì cơ chế của tool là dùng đến token. Mình đã trải nghiệm tool rồi và giá phải trả là hẹo cả đám và nhục nhất là mất thời gian và cơ hội ... Chủ đề cùng khác đều được vì trên nền tảng 1 chủ để có hàng vạn người đăng mà.

Clone chứ lấy đâu ra via. Đừng fomo mấy thánh bán tài khoản PR, thử xem 1 tk mà mấy thánh đó bán thì trong mục bạn bè toàn là clone hoặc kết bạn ngoại quốc. Mình có mua thử thì mới biết là ông tạo tk ra n vạn, n vạn này cho đi kết bạn với nhau, rồi cho tham gia vào group. Rồi các ông đó mang bán cả tk và group luôn. Mua đống đó về thì các bạn nghĩ nó sẽ có tương tác gì ?

@thatgirl dạ e cũng có suy nghỉ như bác ạ. Với clone m dễ phát triển theo ngách m chọn. E hỏi tí là clone thì làm sao để m đổi mất khẩu, chuyển thành nick cứng để nuôi dùng dần ạ ( e người mới mong bác đừng trách )

mua nick trắng về đăng nhập xong để đó 2-3 ngày vào lướt 1 lần, rồi đổi mật khẩu như tk thường, Điều quan trọng là bạn làm thao tác liên quan đến tk ít thôi, mỗi lần chỉ làm 1 tác vụ không vội. Ko là hẹo liền.

E chia sẻ kinh nghiệm và giá e phải trả : Đừng fomo mấy thánh bán tài khoản PR, thử xem 1 tk mà mấy thánh đó bán thì trong mục bạn bè toàn là clone hoặc kết bạn ngoại quốc. Mình có mua thử thì mới biết là ông tạo tk ra n vạn tk, n vạn tk này cho đi kết bạn với nhau, rồi cho tham gia vào group. Rồi các ông đó mang bán cả tk và group luôn. Mua đống đó về thì các bạn nghĩ nó sẽ có tương tác gì ?

Bài viết tương tự

Back