Hỏi Cách kéo thành viên từ Group về Fanpage và TikTok

brittneytra

Mình xin chào mọi người!
Mình đang có vấn đề căng não, mình đang rất cần mọi người góp ý kiến ạ.
Mình có group hơn 20k thành viên hơn 2 năm nhưng mình vẫn đang loay hoay tìm cách kéo thành viên về Fanpage và TikTok.
Trong 2 năm qua mình đã làm nhiều cách nhưng không hiệu quả, mình thật sự không biết nguyên nhân ở chỗ nào
🥺
. Mình vừa tạo tk TikTok mới hoàn toàn, mình muốn thử lại 1 lần nữa. Mọi người cho mình xin ý kiến với ạ.

Chủ đề. Ngoài ra group giờ cũng lát. Bạn cần thành viên chất lượng, người bán thật, hàng chuẩn thì mới giữ dc members, còn kênh tiktok tôi thấy không ổn đâu nhất là chủ đề giải trí hài hước. Nếu bận nhã hững tôi xin đồng hành.

@hgiang73 Group mình nghiêng về du lịch Thạo ơi… lượng tương tác mỗi bài viết của mình trên group chỉ khoảng 100 like, mình đánh giá chắc nội dung, câu cú chưa thu hút. Mình định làm Tiktok cũng về du lịch luôn. Vấn đề tài chính là cản trở lớn với mình nên mình đành chịu đi lên từ con số 0 bạn nè. Tụi mình có thể đồng hành như thế nào bạn ha? 😀

group chỉ còn giá trị trong khoảng 6t-1năm và phải liên tục tăng trưởng hoặc giữ tương tác mạnh ko thì mem “chết” gr chả còn giá trị

@hysoga Group cũng k hẳn yên lặng bạn nè, vẫn có bài post nhưng ít 🤧. Mình đang nghĩ do cách viết lách của mình chắc chưa dc thu hút í.

thay vì kéo về page vs tiktok, b nên xem xét kéo về site riêng, page hay tiktok đều có ngày hẹo, chỉ có site là b làm chủ domain thực sự

Bài viết tương tự

Back