Share Cách add thẻ KO HOLD ,792 em lụm dc hay dùng và LÊN CAMP CHUYỂN ĐỔI DUYỆT NHANH TỪ 5-15P

tranloc0711

1, ADD THẺ KO HOLD :
  • Đăng nhập via , f5 lại, like tim 3 bài viết để cho nó đỡ bị bất thường
  • Add tk vào dòng 2 BM , add thẻ bằng BM luôn , tích vào chỗ "Tôi có khoản t.ín dung cần nhận" > Add thẻ
  • Nếu tk đầu bị hold, thì duyệt cho nó hold tk đó . Add tiếp tk khác vào BM rồi add thẻ như trên sẽ ko hold ( Để quốc gia VN ko hold )
2 , LÊN CAMP MỒI :
  • Về via gốc tạo page mới > lên camp BOOST POST . Target các quốc gia : Quốc gia tk + VN + Mỹ + Trung quoc + Singapo . Đợi cắn tiên , pay là xong
3, LÊN CAMP CHUYỂN ĐỔI DUYỆT NHANH 5-15P
  • B1 : Khi lên camp đến bước qcáo , ấn tắt qcao ở trên cùng bên phải đi ( để nó duyệt nhanh và từ chối đỡ đie hơn .Nếu bật qc ấn đăng cái có khi đie luôn )
  • B2 : Sao chép thêm 2 qc nữa , ấn đăng .Vậy là xong . Duyệt thường sẽ từ 5-15p tuỳ tk ,độ vpcs . Mình hay lên nó duyệt dưới 15p thôi
>>> LƯU Ý : Nếu camp chắc chắn ko v.i phạm gì thì lên duyệt rất nhanh , nhưng nếu chạy vpcs thì nhân thêm qcáo dễ đi luôn nhé do nó từ chối 3 cái qc 1 lần :))

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Bài viết tương tự

Back