Share 8 NGHÌN CŨNG KIẾM - CHẮC CHẮN VỀ TÀI KHOẢN

catikia12

Member
Xin chào mọi người, mình là Rin. Đọc câu đầu tiên chắc anh em cũng hiểu nay Rin sẽ đăng gì rồi đúng không. Vâng chính xác, đó là Share chiến dịch NGON và DỄ làm cho anh em đây. Không lòng vòng thì đó là chiến dịch Fundoo.me. Fundoo.me là ứng dụng lưu trữ hình ảnh & gửi, chia sẻ ảnh và album theo từng gương mặt, hoạt động dựa trên công nghệ AI với tính bảo mật cao.
Ưu điểm của chiến dịch:
+Không phải là DỄ nữa mà là CỰC KÌ DỄ và bất kì ai cũng làm được, chỉ cần đăng kí gmail hoặc số điện thoại rồi share những bức hình lên(coi như đây là 1 nơi để mình chia sẻ cảm xúc và nơi để xả stress chẳng hạn)
+Dễ lan tỏa (có group hay fanpage, facebook có tương tác )
Nhược điểm của chiến dịch:
+Ai cũng thấy đó là hoa hồng không được cao, nhưng mà mình nghĩ làm được mấy bước như vậy mà có hoa hồng là quá ngon rồi đúng không ạ. Mình có thể lấy số lượng để bù chất lượng nữa.
+Rất dễ hủy hoa hồng nếu không hoàn thành các bước share hình ảnh hoặc sđt không liên lạc được hoặc là Gmail không chính chủ.(có thể đọc ở hình ảnh dưới)
Lưu ý khi chạy chiến dịch:
+ Nên sử dụng email thay vì số điện thoại, vì đôi lúc sđt bên adv gọi mình không bắt máy vì lí do gì đó thì sao,..
+ Chia sẻ hình ảnh 1 cách có tâm
Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
một cách dễ thương để không phải bị từ chối nha
Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Và như mọi người thấy thì em đã bị hủy gần 2/3 hoa hồng

Lời cuối cùng Rin chúc anh chị em mình sẽ kiếm được thật nhiều hoa hồng và luôn vui vẻ nhé!

tháng trước mình làm 1 đơn duy nhất bằng thông tin chính chủ mà vẫn bị hủy =))) 8k nhưng vẫn ko dễ duyệt tí nào đâu

@dinhcaoamthanh2 bác phải đọc kĩ nha. Họ bảo là chia sẻ hình ảnh ít nhất phải sử dụng 3 credit. Tất là bác sẽ còn 2 credit trong hồ sơ mới được tính nhé

Một lưu ý nhỏ cho anh em đó là. Mình phải chia sẻ hình ảnh 3 lần(mỗi lần là mất 1 credit) thì khi đó hồ sơ mình còn 2 credit(như ảnh) mới được tính hoa hồng nhé

Bài viết tương tự

Back