Share 6 THÁNG TỰ MÒ MẪM REELS MÃI MỚI CÓ KẾT QUẢ

hahd1702

Member
TỪ 10-20 CLICK/NGÀY -> 300 CLICK/NGÀY
Em thì không phải cao thủ gì, chỉ là dành thời gian rảnh làm tí để mày mò, với nghe kể lại cái này ngon lắm nên cứ lúc nào rảnh là vào làm. Thời gian đầu cũng không hiểu gì, cứ đăng linh tinh, nay thấy video hay đăng một cái, mai thấy cái kia hay lại lấy về đăng. Đăng mãi có tí view xong click chẳng có, có click thì cũng không có đơn, thế mới CAY :))). Thế mà nhìn các anh chị cứ tiền này tiền nọ mà thèm.
Tìm kiến thức trên mạng thì rất chung chung, nào là via, page profile, lúc nào gắn link, tool mua ở đâu. Em mua cả tool reup hàng loạt, cả vps về để cắm, thấy bảo cắm ngon lắm Không làm mà vẫn có ăn, thu nhập thụ động. Thế mà em thấy view đâm đầu xuống đất hơn lúc đăng tay, còn tốn cả đống tiền tool
Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Nhưng kiên trì mãi, cứ góp nhặt chỗ này 1 tí, chỗ kia 1 tí xong dần dần đúc kết lại ra 1 cái quy trình mà thấy hợp với mình, xong em bắt đầu triển khai từ tháng 3. Nay được 15 ngày mà kết quả cũng gọi là có tiến bộ hơn trước nên e chia sẻ để ai đang làm thì có thêm động lực kiên trì, tìm kiếm cách làm phù hợp với mình, như em là mất 6 tháng, từ tháng 9 năm ngoái đến giờ.
Chúc ai đang trên con đường làm reel sẽ kiên trì và thành công!!!

(Cái này Affiliate của shoppee nhé, ai có nền tảng nào ngon hơn thì chỉ em nhé)
Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Mình hỏi ké tý là shopee nó có ghi nhận được hết lượt click ko nhỉ, tại mình đang làm nhưng hình như shopee chỉ ghi nhận 1/3 số click, vậy như thế có ảnh hưởng đến tỷ lệ chuyển đổi ko? Mong được giải đáp ạ

@maibang90 Tháng 1 tháng 2 n bị lỗi k ghi nhận hết click, nhưng đền bù hết rồi. Tháng 3 thì mình cũng không biết, tại báo bao nhiêu thì biết bấy nhiêu thôi
Nhưng tổng kết lại thì thấy cũng tạm ổn với chưa thấy bên nào tốt hơn nên m vẫn dùng shoppee.

@y2k1403 Bác thử dùng so9.vn đi, hẹn giờ đăng bài & reup reels lên nhiều page, mà tự động hẹn giờ đi link vào comment nữa. Không phải treo máy khá là tiện. Có app luôn

Bài viết tương tự

Bình luận
33
Lượt xem
358
Back