Share 2 ngách kiếm tiền Affiliate Shopee

hieuapple

Hello ae:
Chia sẽ ae ngách làm AFF SHOPEE kiếm tiền cafe
có 2 cách kiếm tiền từ aff shopee.
1 : là có đi rải link từ các nền tảng mxh
2 : là gắn tab video , gắn tab live, mà cái live thi có ông kiếm hơi bị khủng ngày kiếm 10tr là chuyện trong tầm tay.
Mình cũng có live nhưng dc vài hôm thi ăn gậy khoá mỏm đến giờ. Hiện lại quay về gắn tab video và thả link reels.
Cách làm:
Về acc shopee thì ae dk aff shopee thành công là bắt đầu chiến. Còn không thi vào các hội nhóm gắn tab video mua đại 1 acc tầm 500-1tr có gắn tab video nhé. Nhưng chưa điền thông tin thuế ( vì shopee chừ k cho đổi tt thuế từ acc ng này sang người khác .)
Về cách làm rải link mxh từ reels thi ae đã biết mình k cần nói thêm.
Về gắn tab video , live : thì điều cần là pai có acc có gắn dc video , hoặc live. Theo kinh nghiệm của mình thi ae nên mua acc video rồi vê cày mxh rồi dk form để dc duyệt luôn cả live.
Khi đã có tính năng gắn video và live. Thi ae cứ join vào các gr có gắn tab video , live ( vì khách nằm trong đó sẽ thả link và mình gắn cho họ ).
Kết thúc : anh em nào chăm ngày kiếm 1tr từ gắn video là chuyện trong tầm tay, còn live thì cũng z. Nhưng đợt này shopee quét acc ăn gậy khá nhiều. Nên xui xui cái ăn gậy là bay tính năng.
Trên đây là những gi mình biết , mong ae mở rộng thêm kiến thức từ ngách shopee aff.

@guihangdimyalpha chừ mơ cưa số cũng dễ. Mak bc ban đầu bác có cách nào mơ live nhanh k. Chia sẽ tips với. Minh mới mua acc trắng có gắn video. Dg cày để dk mở live

Bài viết tương tự

Back