Share VN PAY - CHIẾN DỊCH 100% KHÔNG LOST ĐƠN

minhtubn1412

Active member
Làm Affiliate trên nền tảng Accesstrade mà chưa từng chạy VN Pay đúng là thiếu sót vì đây là chiến dịch duy nhất mà bạn có thể đặt niềm tin hoàn toàn.

NHỮNG ĐIỀU MÌNH THÍCH TỪ VNPAY:

Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
Hoa hồng của chiến dịch là 65k/CPR, mình thấy giá vậy là ngon rồi nhưng nhiều hơn thì vui hơn.
Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
Yêu cầu chiến dịch không khó cũng chỉ cần đăng ký thành công như những cái app ngân hàng, ví điện tử khác
Người dùng có thể click trực tiếp vào link trên Messenger, Zalo, Website, Facebook mà không lo cảnh báo.
Cứ cách 1 tuần, 2 tuần là sẽ tăng hoa hồng
Luôn luôn có chương trình từ VNPay
  • NHẬN THƯỞNG LÊN ĐẾN 400K
  • CƠ HỘI NHẬN ĐẾN 10 TRIỆU ĐỒNG CÙNG SACOMBANK từ 04/04/2022 – 06/06/2022
  • Giảm ngay 50% khi mua vé phim Beta
  • Tặng khách hàng mới 50k khi thanh toán
  • Tặng quà bạn mới tận 600k
⇒ Tuần nào cũng có content ngon mới lạ chạy quảng cáo thu hút khách hàng
Đặc biệt nhất: là mình chưa từng mất đơn nào của VN Pay

Tới lúc này chắc có nhiều người sẽ phản bác là tự làm hay làm cho người thân vẫn mất mà?

VẬY THÌ CHÚ Ý CÁC ĐIỂM NÀY TRƯỚC

Lý do thứ nhất là cái trò nhập mã giới thiệu, thời điểm bài viết này được đăng lên thì chiến dịch yêu cầu là nhập chữ “AT” vào chỗ mã giới thiệu. Nếu khách hàng đăng ký trong vòng 24h kể từ khi tải app thì mã “AT” sẽ tự động nhập, không thì phải nhập vào.
Có vài người còn nhập mã từ VN Pay hay từ đâu đó để ăn hoa hồng hai, ba bên.
Ý tưởng trên cũng hay đó nhưng nhà cung cấp não thuộc dạng khủng chứ không có dại mà đốt tiền vậy đâu. Thế nên anh em yên phận chạy một link và nhập mã theo đúng yêu cầu từ AT thôi
Lý do thứ 2 là EKYC không thành công, các ví hay ngân hàng có cái tool để check tính rõ ràng về danh tính của mọi người, cái tool này đôi khi hơi ngốc, ví dụ chứng mình nhân dân chụp rõ đẹp trai/ xinh gái, tới lúc EKYC cái mọc đầy râu, thế là nó báo không xác nhận được danh tính.
Tool hơi ngu nhưng ngân hàng hay ví điện tử BẮT BUỘC phải có chứ không sao EKYC được :)))
Lý do thứ 3: Này mình hơi ghét nhưng chấp nhận được ⇒ Phải liên kết tài khoản ngân hàng.
Này cũng đơn giản mà, bây giờ ai mà chẳng có tài khoản ngân hàng NHƯNG “t không muốn dùng tài khoản ngân hàng chính của t đấy rồi sao?”. Thì nhanh tay vào Chiến dịch ⇒ tạo link các chiến dịch MB Bank, VP Bank,.. ⇒ Copy paste ra FB hay Zalo rồi tạo ⇒ Thế là đã có tài khoản ngân hàng để nhập vào VN Pay rồi.
Vậy “tao tự lấy thông tin, đã làm đúng yêu cầu chiến dịch mà hệ thống vẫn không lên đơn thì sao?”
"Là mất đơn rồi chứ gì nữa?"
"Tầm bậy tầm bạ"
⇒ Đã nói là VN Pay không mất đơn chỉ là không có đơn, vì không làm đủ hay đúng yêu cầu chiến dịch thôi
Hầu như các chiến dịch cần 1-2 ngày "làm việc" để check tính xác thực nên anh em đợi vài hôm, nếu đợi rồi mà không lên thì báo mất đơn tại Find & Found, làm đúng thì chắc chắn sẽ có hoa hồng cho anh, em. Chúc anh em sẽ thành công như mình bên dưới đã tìm lại được all đơn :))) không thành công thì thành thụ ha.

💁 em lập thử cái Mb bank để liên kết với vnpay nó ko nhận đầu thẻ bác ơi
😩 chán

Ví dụ chiến dịch như vnpay thì mình nên tiếp thị như nào để khách hàng chịu nhấp link vậy các bạn

Bài viết tương tự

Back