Share Tools tạo video từ "từ khóa", tạo được cả video Tiếng Việt

nyannersmerch

Chia sẻ cho ae con hàng hot trên Github có tác dụng tạo video từ "từ khóa" mình thêm vào, tạo được cả video tiếng Việt.
Tính năng
#1. Tạo video từ "key" mình cho vào ở ô số 1 trong hình
#2. Tạo video nhiều ngôn ngữ phổ biến EN, VI, FR, DE... ở ô số 2
#3. Hoặc nếu mình có kịch bản sẵn rồi thì vứt vào ô số 3 trong hình
#4. Tự động lấy hình minh họa theo các từ khóa (ô số 4) được tool nó generate ra theo kịch bản. Cái này nếu ko thích từ khóa của nó thì mình tự thêm theo ý thích cũng được
#5. Các tính năng khác về video, audio hay sub anh em tự mò ở các ô còn lại nhé. Rất dễ.
Anh em nhớ thêm cả API vào phần Setting để tool chạy được nhé. Tùy theo ae dùng nền tảng nào thì get API đó điền vào.
Phần còn lại sau khi điền thì ngồi chơi 1, 2 phút là có video dùng luôn rồi.
Link đây ae nhé:
Để xem link bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Tool khá là basic :v do nguồn video khá ít và nó sẽ không khớp và hay như mong muốn của các bác đâu, nhưng free thì húp được

@phuongban2023 có thể đổi nguồn bác ạ. Nhưng nếu làm xuyên suốt 1 nội dung kiểu motivation, quotes... thì dễ bị trùng đoạn video minh họa do trùng từ khóa.
Biết đâu tool về sau sẽ update thêm. Từ lúc em biết nó, nó cũng update thường xuyên & thêm nhiều cái mới rồi 😃

@nyannersmerch chờ nó mở thêm video trên Tiktok, Douyin or xiaohongshu thôi bác. Chứ video trên pixabay đồ đang basic quá :v với cả nó cũng chưa tối ưu được phần video trùng text, nó chỉ là list ra các từ khoá liên quan đến text, xong liệt kê các từ khoá rồi tải các video trên nền tảng theo từ khoá đó thôi :v đang khá basic

Bài viết tương tự

Back