Hỏi Tìm thầy hướng dẫn kinh doanh online

blakley

Chào cả nhà, m đang có công việc ổn định nhưng cảm thấy ko thoải mái. Muốn kinh doanh online. M thấy có thầy hướng dẫn sẽ tốt hơn. Cả nhà có thể chia sẻ một số thầy ok ko ạ? M có tìm hiểu thấy kinh doanh amazon ko dễ nhưng nếu làm tốt thì thu nhập rất tốt. Cảm ơn cả nhà đã giúp đỡ.

Đang làm việc gò bó ngày 8 tiếng, đổi sang làm tự do ngày mười mấy tiếng. Đang làm thuê nghỉ chủ nhật, sang làm chủ thì làm cả chủ nhật.

Chia sẻ với bạn: mình cũng đang làm cv ổn định, khá thoải mái nhưng lương thấp. Mình cũng đang chuyển hướng qua học và làm online. Mình học chưa đầy 1 tháng, nhưng biết nhiều bạn học trước mình 1 thời gian đã bước đầu có thu nhập, nên mình cũng rất có động lực. Nếu bạn có thế mạnh về 1 ngành nghề hoặc sở trường nào đó, thì học, để phát huy nó, kiếm tiền từ ưu thế đó sẽ thấy hứng thú và có động lực hơn

@lo09008 nên nói một cách thẳng thắn, là tôi đang làm tiếp thị cho khoá học này. Nếu bạn tìm hiểu và thấy phù hợp thì tôi được hoa hồng.. Như vậy, người ta sẽ không hiểu lầm là bạn đang khuyên 1 cách chân thành từ kinh nghiệm của chính bạn.

@thiennd190420 Mình cảm ơn góp ý của bạn. Mình muốn chia sẻ thông tin với bạn ấy trên lập trường 1 người đã sử dụng dịch vụ/sản phẩm thấy tốt và muốn giới thiệu đến bạn ấy một cách chân thành và thân thiện nhất. Nên ban đầu mình định ko gắn link á. Nhưng nghĩ lại để đỡ bất tiện bạn ấy phải hỏi thêm, mình mới để link ở phía dưới thêm 1 cmt nữa. Thay vì chỉ để link thông thường, mình có link affiliate thì mình add vào thôi. Mọi người đều hiểu, việc bạn ấy mua khóa học có link hay không link của mình, thì giá cũng không khác biệt mà!

@banghuu tất cả mọi người vào nhóm này mục đích đêù là kiếm tiền MMO, tiếp thị liên kết mà. Hợp tác win - win - win, 3 bên đều có lợi

Em là trải qua cảm giác này. Nên e khuyên a chân thành.
Hãy tìm hiểu lý do tại sao gò bó.
Nếu a nhất định muốn bỏ việc hãy chậm lại.
Vừa làm việc chính vừa bắt đầu KOLD freetime
Vừa giúp anh tìm hiểu, vừa ko rơi ra khỏi vòng an toàn.
Giai đoạn này thật ra chưa cần full time đâu.
Bắt đầu bằng sàn TMĐT VN, drop hoặc aff thử trước là cách giảm thiểu rủi ro.
Nếu cái dễ ko làm được thì ko nên nghĩ làm nổi cái khó. Tức là nhập hàng bán, hoặc global nên để sau.
Chúc a lựa chọn hợp lý.

Kinh doanh online tại VN mà cạnh tranh cao thì qua bên em hỗ trợ bán sang 2 thị trường Cambodia và Thái Lan nhé 🙂. Bao giá cả thị trường

Bài viết tương tự

Back