Share Thành quả làm affiliate của em

tieubachmieu

Vài trải nghiệm đúc kết sau quá trình làm MMO là kiên trì, luôn tự học hỏi để phát triển.
Kết quả affiliate như hình là từ việc em reup video lấy free traffic từ reels, nhờ đó em có hệ thống fanpage nhất định và biết được sản phẩm win thông qua việc reup trước đó áp dụng tư duy của bác
Để xem link bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
cũng có một số đơn hàng dropship với các cửa hàng trong nước.

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Wow cuối cùng bài của em cũng được lên, mọi người muốn hỏi thêm gì cứ cmt để em hỗ trợ nhé

Số lượng video đăng 1 page trong quá trình reup có lưu ý là bao nhiêu/ ngày ko sếp. Và các bài viết đăng kèm trong ngày có cần ko, hay thuần video

Mỗi page về 1 chủ đề và up riêng nhiều sản phẩm về chủ đề đó, hay nhiều page 1 sản phẩm + 1 chủ đề ạ

@luwhite mỗi page về 1 chủ đề và up riêng nhiều sản phẩm, mà hiện tại mình đang chuyển dịch dần sang hướng làm content nhiều hơn là reup

Mình để link dưới phần bình luận của video, nhưng gần đây có những sản phẩm có video go viral thì mình bán thêm dropship vì có một số khách không biết mua qua sộp pe

Bài viết tương tự

Back