Hỏi Thắc mắc về bán hàng trên TiktokShop

thanhlaushinhan

Sau thời gian đẩy đơn cho các shop khác, em thấy đã đến lúc tự mình bán hàng của mình, làm tất ăn cả.
Tuy nhiên vẫn còn khá bỡ ngỡ với việc tự bán hàng nên muốn hỏi các bác để rút ngắn quá trình.
Tiktok mình tự bán hàng, nếu shop bị die thì có được rút nốt số tiền hàng đang vận chuyển không ạ, và thông tin đăng kí tài khoản có cần trùng với thông tin ngân hàng để thuận tiện cho việc rút tiền k ạ. Em có tìm hiểu thì người nói phải trùng người lại nói k cần trùng @@@

@thanhlaushinhan nếu bạn đẩy đơn cho bên khác thì mình múa sao cũng dc, còn nếu tự làm cho bản thân thì kinh nghiệm của mình là thông tin phải ok, để còn xử lý nhiều vấn đề sau này

Đã kinh doanh lâu dài thì cứ làm chuẩn nha bạn. Trùng thông tin mới rút đc, còn anh em lách sao thì mình ko biết nhưng mình biết một cái là tiktok mà quét thì sớm muộn cũng die. Mất hết công sức gây dựng. Còn tk die thì mình vẫn rút đc tiền nhé. Có thể tuỳ trường hợp vi phạm mà ko cho rút bạn cứ đọc rõ chính sách của tik mà làm theo

nếu tính làm lâu dài thì cứ làm đàng hoàng thôi bác. còn làm kiểu tút trick ăn 1 lần r làm cái khác thì k cần kĩ lắm đâu.

Bài viết tương tự

Back