Hợp tác Tạo nhóm để cùng chạy chiến dịch

sbu501

Hi cả nhà... Mình đang chạy mảng tài chính và ra số cũng khá ổn nhưng lại chỉ chạy có 1 mình.
Nên Mình có một ý tưởng là nếu chúng ta tạo nhóm để cùng chạy chiến dịch thì sao nhỉ? và nếu chạy tốt mình còn có thể deal P.O với các Net... điều này có ổn không?

@tinbeo mình cũng từ Agency ra và cũng có 1 thời gian làm dropship... Mình willing việc chia sẻ và hướng dẫn newbie lúc đầu... nhưng nói thật là mình không dám nói mình giỏi để chỉ dạy người khác đâu (vì bản thân mình không phải cái gì cũng biết)... Nên oke nhất là có vài bạn đã và đang ổn định ở mảng affiliate này cùng nhau làm và chia sẻ lại cho Newbie thì oke nhất!

còn việc đầu tư nhiều thời gian cho newbie nhưng không tăng nổi Volume để đạt mục tiêu của mình thì mình lại thà tiếp tục chạy 1 mình còn hơn đấy!

đấy... vấn đề đó đó... chứ nếu lập nhóm xong newbie không thì ai chạy số... =)) nên sự thật mất lòng thôi ông ạ!

Tấn Thìn tui biết mà... nhưng mình thì chạy đa Net nên cũng không quan trọng lắm đâu... bên nào P.O ổn thì mình chạy thôi... vì mình chạy SEO và chủ yếu là paid ad mà... =))

À xin lỗi mọi người... mình không phải vào tuyển newbie hay lùa gà gì đâu... này là từ kinh nghiệm của mình thôi... và nếu không có ai làm chung... mình không dám nhận newbie đâu (nếu có chắc 1,2 bạn để cùng nhau làm sau này thôi)... chứ mục tiêu của mình là đẩy Volume và deal thêm commission mà... mang newbie về xong không ai chạy số thì mình tạo nhóm làm gì... =))

Bài viết tương tự

Back