Share Share website tạo tài khoản onedrive 5tb free

admin

Administrator
Staff member
Do có nhiều ae chia sẻ tài liệu mà Down về không biết lưu trữ ở đâu hết thì em share trang web tạo TK với Onedrive 5tb ( Chủ yếu mọi người dùng E5) nhưng cách reg thì giờ tìm hơi khó nên hôm nay em sẽ share web reg gói A1
Link :
Để xem link bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Cách setup như ảnh 1 em để ở dưới
  • Hiện tại em cũng mới trải nghiệm nên chưa biết nó sẽ live được bao lâu
  • Vì chuyển file hay upload nó mượt hơn google drive nên em khá thích dùng
  • Mong mọi người sử dụng và cho em xin ý kiến
(Nguồn: Thái Đặng)
Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Do có nhiều ae chia sẻ tài liệu mà Down về không biết lưu trữ ở đâu hết thì em share trang web tạo TK với Onedrive 5tb ( Chủ yếu mọi người dùng E5) nhưng cách reg thì giờ tìm hơi khó nên hôm nay em sẽ share web reg gói A1
Link :
Để xem link bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Cách setup như ảnh 1 em để ở dưới
  • Hiện tại em cũng mới trải nghiệm nên chưa biết nó sẽ live được bao lâu
  • Vì chuyển file hay upload nó mượt hơn google drive nên em khá thích dùng
  • Mong mọi người sử dụng và cho em xin ý kiến
(Nguồn: Thái Đặng)

Bài viết tương tự

Back