Share Share kinh nghiệm bật kiếm tiền tiktok Beta 2 nước Pháp và Mỹ

em hỏi ngu là cùng 1 chủ đề, 1 lượng view thì beta mỹ với beta pháp chênh nhau nhiều về rpm ko ạ

Hiện tại, TikTok đang phải đối mặt với một số vấn đề liên quan đến chính sách tại châu Âu. Chi tiết:
  1. Digital Markets Act (DMA): TikTok đã thua kiện tại Liên minh châu Âu (EU) về việc áp dụng Digital Markets Act (DMA), một luật chống độc quyền mới của EU áp dụng cho các công ty công nghệ lớn.
    Để xem link bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
    Để xem link bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
    . Mặc dù TikTok đã tuyên bố sẽ tuân thủ DMA, nhưng vẫn có khả năng bị cấm nếu vi phạm các quy định về bảo vệ trẻ em.
  2. Để xem link bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
    . Một trong những hành vi có thể vi phạm là việc tặng phiếu quà tặng để thưởng cho người dùng xem video, khuyến khích trẻ em sử dụng ứng dụng lâu hơn.
  3. Khả năng bị cấm tại Hoa Kỳ: Vào tháng 3, Hạ viện Hoa Kỳ đã bỏ phiếu áp đặt lệnh cấm TikTok tại Hoa Kỳ hoặc buộc ByteDance (công ty mẹ của TikTok) phải bán ứng dụng này cho một công ty có vốn người Mỹ.
    .
Như vậy, TikTok đang phải đối mặt với nhiều thách thức tại cả châu Âu và Hoa Kỳ. Nghe rén ngang ae nhỉ

Bài viết tương tự

Back