Share Share cách XMDT via mà tôi vẫn hay làm và áp dụng từ mấy năm làm ADS thủ

admin

Administrator
Staff member
1/ Về tài nguyên: thì các bác mua clone ở đâu cũng được tự tạo mới cũng được, và chuẩn bị trước cho mình vài cái CCCD(chính chủ hay fake tùy khả năng các bác). SĐT mình thuê ở chothuesimcode. com(chọn mạng VNMB, VN, MOBI dễ nhận code => xong phần nguyên liệu
2/ Cách nuôi
Khả năng kinh tế có hạn nên 1 laptop mình log hàng chục con via chứ cũng không dùng máy ảo hay các phần mềm hỗ trợ gì cả nhé
Trình duyệt: chorme, Microsoft Edge, và Cốc cốc. 1 trình duyệt mình là tầm 10-15 via thấy vẫn ổn
Sau khi log via thì treo cho xem wacth tầm 30-1h(Bây giờ mình không còn ngâm nữa nên sẽ vào luôn bước tiếp)
3/ Thay đổi thông tin
Ở bước này các bác thay đổi toàn bộ thông tin via trung với CCCD các bác có ở bước 1 nhé
4/ Xác minh danh tính theo nền tảng (cách gọi theo mình thấy là phù hợp nhất)
vào link:
Để xem link bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
và cập nhật các thông tin via theo CCCD. Bước này thường mất 1-2 ngày để F.B xác minh.
5/ Bước này không bước nói sao nên em cứ gọi là kháng quyền QC nha
Các bác vào phần TKQC và vô hiệu hóa hay đóng TKQC - mẹo để kháng em hay dùng. Chờ TKQC và VIA bị như hình 2 thì các bác kháng và up giấy tờ như bình thường nhé(hình 3) và kết quả hình 4.
LÂU QUÁ EM MỚI XMDT LẠI MÀ VỀ TRONG NGÀY NÊN NGHĨ CÁCH LÀM VẪN CÒN NGON.

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Anh em cần phân biệt rõ:
Link fb.com/id/hub chính xác phải gọi là link xác minh danh tính cho các nick chạy các quảng cáo liên quan đến vấn đề chính trị, hay anh em thường gọi là “via bầu cử”.
Còn cái xác minh danh tính cho một nick để chạy quảng cáo bình thường thì vẫn là ở trong phần Account Quality.
Con via có tích xác minh danh tính để chạy quảng cáo chính trị hay không, không quan trọng.
Nhưng để chạy được quảng cáo (dù là loại quảng cáo nào đi chăng nữa) thì con via đó phải xác minh danh tính ở trong Account Quality trước.
Hơn nữa, xác minh danh tính ở link id/hub rất khó vì không phải cứ upload phôi lên là ăn được. Mình từng nghiên cứu món làm via bầu cử này trong vòng 1 tháng, làm ngày làm đêm nên mình khá hiểu mấu chốt để xác minh thành công một con via bầu cử.
Mình từng xác minh được khá nhiều quốc gia:
India: nhiều nhất
Mexico,
Phlippines,
South Africa,
Brazil.
Hiện tại mình đang nghiên cứu via bầu cử Thái Lan, Indonesia.

Bài viết tương tự

Back