Share Share cách làm page reels pet US UK

admin

Administrator
Staff member
Đơn giản là ae chặn hết mấy nước như trong ảnh ( làm funny,pet,amazing,... đề xuất toàn sang mấy nước này rất đông nhưng traffic hơi cùi nên mình chặn hết luôn )
Mình test 2 page 1 page chó 1 page mèo và được đối tượng như hình dưới, không cần fake ip gì cả mình dùng acc này đăng luôn.
Ae test thử, mấy chủ đề khác mình chưa làm.
(Nguồn: Đặng Quang Anh)
Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

có điều kiện anh em cứ ôm hết page chó mèo hay đại loại mảng kéo traffic này . page nó cần thời gian từ 6 tháng đến 1 năm nó mới index mạnh . Cứ làm coi như tích lũy chứ đừng hy vọng nhiều . vì nó không ở thêw chủ động đâu .

Mình làm page us cũng lên mà chưa biết chuyển đổi như nào, ae đang chuyển đổi theo hướng nào vậy ạ

Mình thì cứ múi giờ vs IP US là reach us, uk hết, chả dính tý nào india. Ban đầu mình cũng test vài pgae chặn này nhưng thấy lượt reach kém hẳn so vs cách của mình

ultr, cùng tên nma hai số phận ạ :(((( em làm us mèo mà đăng ngày 3 bài, reach có 500-600 người, kiểu traffic cứ bập bọp ko vươn tới US được =)). Thấy bài viết anh hữu ích quá ạ.
Mặc dụ mục hạn chế theo quốc gia, em chọn là "chỉ hiển thị" ở Mỹ, canada, newzealand với cả Anh, ko biết có phải do như vậy nên page flop ko
Em cảm ơn anh nhieeufa j

@sitran e cũng kB e chặn như kia rồi đăng ngày 8 bài vs cả page profile thi thoảng cũng lướt newfeed tương tác vs page cùng chủ đề nữa ấy a

@kazumakuwa b cũng là page profile đúng k ạ, mình cx thế. Lúc lướt newfeed thì chặn hết mấy bài ở vn, r mấy bài mèo mủng thì chọn đề xuất thêm

Bài viết tương tự

Back