Share Share các app clone e hay dùng để reg và nuôi acc

admin

Administrator
Staff member
Clone app : app này có thể thay đổi info thiết bị điện thoại ạ , file apk này là bản mod nên free ạ
Link tải :
Để xem link bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
)
và e có dùng thêm 2 app trả phí tải trên Chplay là 2Account và Multiple Accounts , 2 app này thì không thay đổi info dc ạ
ngoài ra những điện thoại như Xiaomi , vmart , Sony XZ có thể tạo không gian thứ 2 của điện thoại .
Cảm ơn ad đã duyệt bài
(Nguồn: Hưng Hồ)
Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Cảm ơn bạn. Trên máy tính có tool nào giả lập giống điện thoại và gắn proxy cho điện thoại đó kh ạ?

Bác ơi cho em hỏi bác có biết tạo nhiều không gian thứ 2 không ạ? Em thấy mấy bác kia nói tạo được lần mấy chục cái mà mò không ra, nếu biết nhờ bác chỉ giúp ạ

@averdyy xiaomi tạo đc 6 cái bạn nhé. B tải tiktok và tiktok lite về, vào cài đặt mở ứng dụng kép chọn nhân 2 cái đó. Vào kgt2 tải thêm tiktok và tiktok lite. Tổng 6

Bài viết tương tự

Back