Share Cách nuôi acc tiktok, facebook trên pc

Chrome cũng có ChromePortable như nhau mà làm gì có quét hàng loạt, mấy ông bị quét hàng loạt là do tạo nhiều tab cá nhân trên 1 chrome nên bị thôi b

@peapuffer vâng, bác xài nào cũng được mà, chrom hay fire mỗi cái có cái hay, mình chiến fire thấy ổn vì mình là vài nền tảng (reg acc, nuôi, ....) thấy ok hơn sau bao lần té

Cảm ơn chia sẻ. Mà sao anh em ko dùng trình nuôi acc như Gologin, Ads Power nhỉ?
Ngoài trở ngại về chi phí thì còn nguyên nhân nào khác?
Mình thấy chi phí cũng chỉ tầm 1tr/tháng hoặc 6tr/năm mà khá an toàn, thuận tiện quản lý, backup, nhét extension hàng loạt.

@ianmurphy Ko biết nuôi acc thì thế nào chứ tạo acc thì 100% trình duyệt máy trust hơn. Bọn tiktok nó nhận biết đc Gologin sao đó, cùng 1 IP tạo acc là bị max attempt, firefox tạo bth.

@ianmurphy Em lấy ví dụ cùng 1 IP để bác hiểu là ko phải do IP, do thiết bị, tiktok nó detect ra trình duyệt là Gologin nên nó đánh spam ko cho tạo tk, chứ liên quan j IP xoay hay tĩnh bác?

b ngâm cứu thử Adspower xem. mình dùng log clone với quản lý tk ads sll thấy bth. Reg xong ko cần nuôi thì xoá profile đi là đc.

Bài viết tương tự

Back