Share Share 1000 Profile Antidetect Browser FREE dùng thử 1 tháng, có thể test nuôi, cày, quản lý nhiều tài khoản các loại / máy tính

Anh chị nào biết em qua Hubstudio rồi thì chắc cũng bắt đầu hơi nản vì bạn ấy bắt đâu thu phí rồi nhỉ, ok thu phí cũng đc, nhưng lại thanh toán qua alipay thì hơi khoai, thôi thì chuyển nhà vậy
Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Chém gió luôn nha ^^ Pro, cao thủ nào biết rồi thì khỏi xem, lướt qua chứ đừng phí thời gian chê bai này nọ nhé, em share cho ai cần thì dùng thôi chứ ko lùa bán khóa học kiếm tiền từ thiện đâu ak =))
Hôm nay em tìm đc Antidetect Browser FREE 1000 PROFILE TRÌNH DUYỆT, tiết kiệm chi phí cho những người nghèo như em ^^ mọi người tham khảo nhé !

Ưu điểm có tiếng anh chứ ko chỉ tiếng trung khó nhìn như hubstudio có hướng dẫn chi tiết trên kênh YTB, Telegram hỗ trợ Nuôi nhiều tài khoản các loại / 1 máy tính như nuôi trên nhiều thiết bị khác nhau,tránh bị quét, chết dàn tài khoản Chỉ cần lên trang chủ tải về cài đặt và đky bằng mail, tạo profile như trình duyệt chrome nhưng ngon hơn, chuyển máy chỉ cần cài phần mềm sang máy khác rồi đăng nhập mail vào là dùng luôn các tk đã đăng nhập ở máy cũ khá tiện
Cách em nuôi và đăng nhập các tài khoản trên Antidetect Browser đơn giản là tạo các profile thêm addon vpn, proxy cho mỗi profile để đỡ trùng ip đăng nhập và quản lý các tk trên 1 Antidetect Browser luôn cho nhanh Xin hết ^^!
"Ninh" Browser Bí Mật Trong Com Mừn =))
(Nguồn: Long Hoàng)
quá ok

Bài viết tương tự

Back