Share Quy trình xây page facebook bằng tools của em

maynho

Để xấy Page từ đầu em có dùng tool so9 với quy mô nho nhỏ tầm 50 page thôi ạ .
Quy trình tạo page sử dụng tool hay via đăng bài , sl bài như thế nào thì các anh lớn các bác tổng đã chia sẻ rồi thì em xin phép bỏ qua nhá .
Trong quá trình đăng bài em sẽ test mỗi nguồn 7 -15 ngày nếu oki thì em sẽ phệt luôn nguồn đó vào dàn page ngách đó luôn
- Nội dung thì em sẽ kiếm nguồn bài tạo nhiều tranh luận , hay độc lạ bình dương kiểu:
- Nấu ăn thì em cho mấy món kiểu kinh dị , kiểu bẩn bẩn để nó vào chửi , rồi dạy , rồi chê bai . Xem bói thì các con giáp mà tháng 10 sẽ gặp thuận lợi cho tình duyên , công việc thì 12 con giáp nó kể mẹ hết 10 con giáp rồi lúc đó nó vào chửi em là thằng xàm l.. rồi nó chửi nhiều cái lắm nhưng e cũng đi reup vì thôi hixhix , hay phóng sinh em kiếm video phóng sinh cá xấu với rắn nó lại chửi e tiếp
Nhưng mà nó càng chửi thì em càng nổi , page em lại càng cắn xu hướng tuy hơi áp lực vì chửi tí nhưng vui các bác ạ .
- Loại đó thì khó lên follow hơn vì nó kiểu video ăn chửi nhiều , còn muốn kéo follow Page các bác cứ kiếm các nguồn video kiểu quá trình hay những video mang lại giá trị như nuôi dạy con , tu tập , decor như thế nào theo tập thì chuyển đổi tệp người theo dõi cao hơn
Sau thời gian ngắn làm e cũng có ít page từ 20k đến 100k và e có để 2 ảnh để các bác so sánh tỉ lệ chuyển đổi người theo dõi giữa 2 Page bị chửi nhiều với Page theo nội dung xuyên suốt ạ
Giờ em thấy reel ít đề xuất video sản phẩm so với trước nhiều hay sao ý , còn ảnh đơn thì đang được FB đề xuất khủng loại video ưỡn ẹo e thấy đợt này cũng ít đề xuất
Cám ơn Admin và các anh , chị , em đã đọc ạ
Em văn vẻ , ngôn từ không được hay cho lắm có gì lủng củng thì các bác bỏ qua cho e nhá !!!

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

haha. nghe bác chia sẻ mà ngẫm được nhiều thứ. đúng là càng bị chửi thì sẽ càng nổi 😀

@hal123 đấy là bất chấp câu like câu view. Tương tác thì nhiều đấy, nhưng ko có chuyển đổi. Lúc đấy thì nổi lềnh phềnh.

Bài viết tương tự

Back