Share Quy trình đẩy con shop lazada của em lúc đầu năm

haikt3

Bước 1 : Các bác cứ lên shopee kiếm mấy mã sản phẩm bán chạy trên shopee mà nhập về chạy . Sàn lzd ít cạnh tranh nên dễ bán hơn ( em bán ví nam) -> các bác spy ảnh , video , thương hiệu luôn cũng được
Bước 2 : Các bác cài chương trình mua kèm để 1 đơn được 10-20 số bán cho 5 sp ( Khuyến khích tập trung vào 2-3 sản phẩm để tiết kiệm chi phí + hiệu quả )
Bước 3 : Các bác check top bán chạy của ngành đang bán và buff lên top 1
* Lưu ý :
- Các bác buff sao cho tỉ lệ đánh giá / lượt bán càng cao càng tốt
- Nên buff kiểu mua lại 2-3 lần + thêm giỏ hàng ( lzd n có top 2 cái này )
Bước 4 : Sau khi lên top bán chạy hết thì các bác duy trì buff đơn bằng cách tìm kiếm từ khóa sản phẩm -> lọc -> mua
( duy trì đều vào + kết hợp buff đơn từ link aff + kéo traffic từ ngoài ( cái này các bác đăng lên hỏi khám shop cũng có truy cập đấy ) miễn sao tỉ lệ truy cập và chuyển đổi tăng
Bước 5 : Bật ads để giá thầu cao cái từ khóa mà bác muốn chiếm top sản phẩm
=> Theo e biết thì con hàng lzd này cứ ra tiền từ chương trình , từ đơn , từ ads cho sàn thì sàn n khác tự đẩy hiển thị sản phẩm cho mình
( Các bác cần thuê người đặt thì vào cái nhóm nghiện reiview mất công 15-20k 1 đơn đấy )

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Bài viết tương tự

Back