Share Quá Trình Thu Nhập Amazon KDP Hàng Tháng Của Mình

@thaideptrai123 có thông tin doanh nghiệp ở Anh thì dùng thông tin đó điền vào form thuế thôi ạ. Tốt nhất mỗi acc mỗi công ty. Còn dùng 1 thông tin điền cho nhiều acc thì mình ko biết chuyện gì sẽ xảy ra :v

@huynguyen1234 dạ em cảm ơn. Anh cho em hỏi thêm là e cũng lập nhiều acc KDP thì e chỉ cần dùng 1 tk pingpong để tạo nhiều tk bank Us, hay phải tạo nhiều tk pingpong khác nhau để điền vào các acc KDP khác nhau ạ?

@huynguyen1234 e đang dùng payoneer. Khi e xin thông tun người Thân để tạo acc kdp mới. Thì có cần xin thêm tài khoản ngân hàng của người thân để tạo thêm tài khoản payoneer để add vô trùng tên với acc kdp cho chắc không ạ

Làm sao để b có động lực kiên trì lâu đến khi thành công như vậy và trong mấy tháng doanh thu thấp thì tiền đâu bạn sống?

@anhhai942 động lực duy nhất là gia đình bác ạ. Tiền thì hồi còn đi làm lập trình viên lương em cũng khá (>30 triệu/tháng), tiết kiệm vài năm cũng nhiều. Với hồi sau 1 năm nghỉ việc em rút hết bảo hiểm xã hội (>100 triệu). Nhiêu đó tha hồ chi tiêu :v

Bác giải thích giúp e tại sao e up lên toàn bị bản draft ạ? Bác làm video hướng dẫn đki tk KDP thành công đc ko ạ?

Bài viết tương tự

Back