Share Một ngách kiếm tiền có thể anh em chưa biết

hl940a

Chào mọi người,
Mình mới vào forum nên cũng xin chia sẻ một bài.
Mình thấy các em gái các anh zai có body ngon, mặt mũi ok xíu là mỗi tháng kiếm vài chục đến vài trăm củ nếu làm global chỉ bằng việc quay clip, chụp ảnh,… từ thu phí thành viên.
Thực sự có những sản phẩm và cách kiếm traffic mà chúng ta không tốn quá nhiều hoặc thậm chí free.Và sản phẩm đó không bao giờ lỗi thời, là những sản phẩm mãi xanh.
Nghe có vẻ khó tin nhưng đó là ngách Onlyfans, nhưng không phải lấy nguồn vốn tự có của chính mình đâu nha. Ae có thể đăng kí Onlyfans của chính chủ và clone lại, thậm chị build lại những kênh từ nguồn nguyên liệu dồi dào và hoàn toàn free 100%.
Nếu đầu tư hơn chút mọi người có thể thử AI Influencer, ngách này mình thấy có nhiều case study khá là cá kiếm.
Nhưng vấn đề nằm ở xác thực thông tin và nhận thanh toán trong khi các nền tàng thì ngày càng gắt gao trong vấn đề này.
Và mọi người có thể tham khảo Patreon.com hiện tại là nền tảng mới nên cũng khá dễ tính để kéo người dùng.
Hoặc mn có thể đăng bài trên Insta, X, kéo traffic về chung group Tele, Zalo thu phí hàng tháng.
Và còn nhiều cách làm nữa mà mình chưa biết.Thực sự mình nghĩ ngách này sẽ không bao giờ lỗi thời, dù gì thì chúng ta vẫn sẽ có cách làm, vì nhu cầu thị trường là vô tận.
Anh em còn tips nào mảng nào có thể comment bên dưới được không, chúc anh em vừa được giải trí với đam mê, mà vẫn kiếm được nhiều tiền nhé.

Bài viết tương tự

Back