Share Mình 40 và là loser!

Có nhiều vấn đề về nội dung , đó là cách vận hành kênh , bác đã thử phân tích về lượt view và xem chưa ạ, người xem đang quan tâm đến điều gì, họ ở lại với bác về điều gì , e nghĩ đo lường được mà ạ

người không chơi là người luôn thắng hoàn thành trách nhiệm với gia đình là thành công rồi chờ đợi người dưng công nhận làm gì đâu :))

Cứ làm đi đôi khi thành công nó đến bất ngờ bác ạ.. em có kênh tiktok bỏ cả năm vì kiếm không được bao nhiêu tiền, đùng cái mấy bữa trước bán được 100M kk

@haiha101 kênh e hơn 200k fl, kênh content, với mấy bữa trước bên thái nó sốt kênh us có live studio á, cái thương lái nó mua giá cao bán lại. Giờ hết sốt rồi

@vnguyen5 Công nhận vừa rồi sốt kênh, thương lái cũng hỏi nhiều nhưng ko nghĩ kênh có giá vậy. Chúc mừng bạn. Mà sao k để cày content rồi ăn aff? Hay content của bạn khó ra chuyển đổi?

e từng có kênh ytb cày 8 năm thay đổi 2 3 cái chủ đề vẫn ko đâu vào đâu tới năm thứ 9 bắt đầu tìm ra hướng đi cày cái vèo phát lên như diều gặp gió, cố lên bác miễn sao đúng thế mạnh thì lên nhanh lắm dù là ytb hay tiktok

@meow_fromhell Chúc mừng bạn đã tìm ra đường, bạn kiên trì thật. 8 năm mà bạn vẫn bám đuổi nó để đến năm thứ 9 gặt hái thành quả thì bạn quá xứng đáng. Nể bạn thật sự!

Mình thiếu tính kiên trì để theo đuổi 1 mục tiêu, lúc nào cũng ngó nghiêng này nọ, bạn quả thật là kiên định.

Trước đây Mình cũng thế, nhưng không có gì là quá muộn trên con đường mmo hãy thay đổi thích nghi và cố gắng chúc bạn thành công

Bài viết tương tự

Back