Share Mẹo tạo hàng vạn email domain làm facebook, checkout, adidas, nike, amazon, ebay, Sephora

huyvscale

Hello anh em. Trong quá trình làm tài nguyên fb thì bước mail cũng là 1 nguyên liệu phải chuẩn bị. Đa phần thì ae dùng mail hotmail (giá tầm 100đ-300đ/1 mail) em thì trước giờ vẫn chỉ dùng mail domain. Nguyên lý catch all mail về hết mail admin của domain đó. Trên mạng thì nhiều bài chia sẻ rồi. Nhưng em thấy của thầy Nguyễn Thành Trung chia sẻ trong clip này là hợp lí nhất bảo đảm các yếu tố về dễ hiểu, dễ làm, và bảo mật hơn thay vì đi connect domain ở mấy trang temp-mail. Nhược điểm của cách này là dùng namecheap chỉ đc free trong 2 tháng tuy nhiên ae có thể lách bằng cách tạo tk namecheap khác r lại tiếp tục 2 tháng free.
Toàn bộ hướng dẫn đều nằm trong video này:
Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
Mời ae tham khảo.

Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

@pamplemuosse ơi bác tạo tk namecheap xong mua con domain .shop hay . j đó rẻ rẻ tầm 0.99$ ý bác. sau đó đăng kí cái mail domain là dịch vụ free bên đó đó bác

Bài viết tương tự

Back