Share Làm MMO vốn 0đ. Có hay là không?

Mình có quen người làm cái này, hai bạn đấy tháng nào cũng 20 triệu, chị gái mình cũng đang làm luôn. Rủ mình làm cùng mà mình ko khoái lắm vì mình vẫn thích kinh doanh buôn bán hơn.

Anh em nào mới vào nghề làm cũng dc, 5 - 7$ 1 giờ. Ko những Google mà còn có thể là Bing. Tháng 1k$ là chuyện bình thường. Thằng bạn em vẫn đang làm nhưng làm mụ mị đầu óc lắm. Ngồi chấm rating sml ra rồi đi ngủ, ko mở mang thêm dc nhiều. 😞

@anhdth em thấy thằng bạn em làm theo team, em cũng ko biết ở web nào nhưng mà thi vào cũng khó đấy anh. Hiện tại nó làm 1h được 5$, ngày nó cày 10 tiếng đơ hết người.

@thiensonlift Em nghĩ là cũng phải Tiếng Anh khá đấy. Mà chắc anh hỏi chủ thớt kìa chứ em ko có làm bh, thằng bạn cùng phòng em nó làm team nào ấy em ko rõ. Nó kêu húp sớm đi ko rồi các team sập thì hết húp

@q20hd01 cái này tiếng anh yếu có làm nỗi không bác, chính xác hơn là chỉ ở cấp độ đọc hiểu cơ bản thôi, bnhf thường làm việc gặp cái nào bí quá thì phải nhờ gg dịch 😆

Nếu biết mỗi ngoại ngữ ko thì đơn giản, nhưng cái này tìm việc qua nền tảng tìm việc nào bác nhỉ. Thử Gg mà toàn ra mấy web ở đẩu đâu

Bài viết tương tự

Back