Hỏi Làm app Dimuadi thì lập web, fanpage hay rải link các hội nhóm để có đơn?

mimi987

Xin chào các bạn. Mình là thành viên mới, mình câu hỏi là các bạn làm app Dimuadi thường thì các bạn lập web, fanpage hay rải link các hội nhóm để có đơn đc ạ.
Rất mong nhận được chia sẻ từ các bạn ạ.

Mỗi người 1 cách khác nhau. Ăn xổi thì có thể đi rải link review trên các hội nhóm, cần phải đầu tư content. Lâu dài thì build fanpage, group,website. Bạn lựa chọn cái gì phù hợp với bản thân là được.

Khi bạn rải đơn spam rõ ràng ai mà tin để click vào, nên chuyên spam là muôn đời ko ra đơn hoặc năm khi mười hoạ mới dc 1 đơn với mức hoa hồng thấp tẹt thì k thể nào gọi là thực sự kiếm tiền từ affiliate. Bạn nên triển khai web, chia sẻ nội dung hữu ích có liên quan từ đó làm các phễu marketing thú vị, cái người xem quan tâm để kéo traffic về web chuyển đổi

Bạn đầu tư thời gian cho nó như thế nào? bạn xác nhận nó là công việc chính hay phụ, Bạn có uy tín gì trong cộng đồng không? hãy đặt ra cho mình những câu hỏi nếu bạn là 1 khách hàng, để từ đó chúng ta biết nên làm thế nào để kéo khách.
Youtube, TikTok, Landinpage, Website, Blogspot, Facebook,linken đều là các kênh có thể ra tiền nếu chúng ta làm đúng cách.

Bài viết tương tự

Back