Share Kinh nghiệm làm reels của mình, ae có thể tham khảo

info48hvn

Mình bắt đầu kéo reels cho page này 1 tháng thì nó tăng thực tế hơn 20k fl, page Việt, tin tức Tỉnh nên lên như này đối với mình là nhiều.
Trước đó thì mình chủ yếu duy trì bằng stt ảnh các kiểu thì page không tăng trưởng.
Dạng nội dung thì mình đi dạng reels tin tức, tự xào xáo lại, vì tin tức nên content gọi là vô hạn rồi, ngày nào cũng có tin mới để làm video.
Khai thác thì lâu lâu cũng sẽ có booking, còn mình chưa biết cách khai thác nào khác trong hoàn cảnh nát như hiện nay.

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Em có chút thắc mắc làm fanpage tin tức khu vực làm sao họ cập nhật nhanh vậy 3 đầu 6 tay đâu nhỉ

@magikarp cách đơn giản nhất là bạn ở khu vực đó.
Nhưng thường thì mình sẽ hóng ở nhiều nguồn.
Ngoài ra, bạn có thể dùng google seach và edit lại thời gian hiển thị nội dung mới 1 tiếng trước thôi.

@info48hvn thề để ý mấy ông quản lý fanpage khu vực tôi nhanh vãi vừa thấy có va chạm về đến nhanh đã thấy up 3 phút trước mình nghĩ khu vực cũng rộng họ cập nhật sao đc nhỉ

@magikarp vì lỡ là stt chia sẻ nên tôi rep luôn.
Dễ hiểu là họ đã tạo đc 1 thói quen cho những đồng râm là có tin thì gửi cho admin 😂

@magikarp nếu bạn bắt đầu, bạn nên xây huyện ! Tỉnh giờ các Idol đã cầm hết rồi, bạn xây huyện sẽ dễ đi hơn, page nhỏ cũng khai thác đc rồi.

@info48hvn cho e hỏi chút là bác có vừa đăng reel vừa đăng ảnh ko. Và tương tác với ảnh, statut có ổn ko bác. Vì e có nghe là page reel thì tương tác với ảnh và bài viết thường sẽ bị bóp

Bài viết tương tự

Back