Share Kinh nghiệm làm mảng shopee live

Cái này có 1 tiện lợi nữa là dành cho anh em nào muốn làm shop thật luôn là nếu mà có dừng k chạy live nữa thì có thể làm shop thật đi đơn thật vì khi làm live này rồi sẽ có đánh giá luôn và lượt mua sẵn luôn, ae k phải mất tiền đi buff đơn lấy đánh giá

@reallgraphics à e thấy bác ý đăng trong nhóm zalo thì phải là shopee cod mail hạn chế ko cho live bằng obs nữa phát hiện 1 lần khoá 7 ngày 3 lần là cấm live vv thì phải e k nhớ chính xác

không cho live sau live thật cũng được mà, người bán cũng bạn ý, mua cũng người của bạn ấy. Lãi voucher mà. Hiện tại vẫn cắm live ngày đêm thi thoảng mới bị tắt thôi ạ

Giờ còn làm gì mà đóng vãi vụn vào - kho đầu tổng lên lọc ra - và thế là cho cái mail - để làm được cái này - k phải là shop hay ng đặt - mà là các bạn phải tìm cho mình một đầu gạch uy tín - vì chuyển cod trc họ mới gạch - và nhiều bước phía sau. ....

@juneteenthtshirt chuyển cod trước mới gạch là điều tất nhiên. Nhưng đơn nhập kho r mới bank tiền cod. tùy b tìm đc bên nào. Còn bên t nhập kho họ còn chưa lấy tiền cơ. Đến giờ họ đi đơn ship gạch mình mới phải bank tiền cod. Làm uy tín rồi nhiều khi họ toàn gạch trước r thu code sau

Bài viết tương tự

Back