Share Kinh nghiệm đúc rút được sau khi xây hơn chục page reels bằng tay!!

quangdung1407

Hôm nay em xin chia sẻ kinh nghiệm nhỏ nhỏ sau khi xây hơn chục page Reels bằng tay!
Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

• Về phần chuẩn bị thì ban đầu ace chuẩn bị cho mình 1 con via thật sạch chưa từng vi phạm bản quyền nội dung hay bị dính gậy!
  • Tạo page bằng via đó và đăng nội dung video bằng chính via đó (Page truyền thống, hay pro5 đều đc hết)
  • Nội dung sẽ quyết định đến 90% sự thành bại của kênh nên mn lưu ý chọn những nguồn nội dung Viral từ trước đó ở các nền tảng khác hoặc nếu nội dung đã đc đăng tải lên FB thì có thể render lại. Em hay dùng code FFMPEG để render lại hàng loạt video. Còn làm sao để tạo code FFPMEG thì các mn cứ hỏi Chatgpt hoặc có khá nhiều bài viết trên nhóm share code rồi
Lưu ý: Nên tránh nội dung của các kênh có tick xanh để không bị bay kênh
  • Để biết kênh có thực sự tiềm năng không thì trong 5-7 video đầu không cắn xu hướng hoặc bị 0 view thì xác định bỏ và chọn lại nội dung làm kênh mới
Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
TIPS: Gợi ý thêm cho mn nên làm nội dung đánh vào trái tim của người xem, sự thương hại, các video liên quan đến tình cảm gia đình, gái gú, tín ngưỡng thì khả năng lên cực kì cao
  • Sau khi có video cắn xu hướng có thể tăng số lượng video đăng trong ngày lên

Via sạch hay không em nghĩ không quan trọng lắm. Em có mấy con via cầm page bị hủy đăng view vẫn lên bthg. Quan trọng nhất vẫn là nội dung

Bài viết tương tự

Back