Hỏi Kiến thức cho người mới bắt đầu làm MMO

Nếu bạn quan tâm thì mình có thể bạn hướng dẫn thiết kế website làm affiliate : website Review, so sánh giá,…

Theo cá nhân mình thì đi ngược lại với đa số anh em khuyên bạn. Mình khuyên bạn nên kiếm 1 công việc để ổn định tài chính đã. MMO thì lúc rảnh rỗi tìm hiểu dần dần. Vì khi có lực làm gì cũng dễ. Thứ 2 là MMO này phụ thuộc vào khả năng khá nhiều. Không phải cứ chăm chỉ hay cần cù là ăn được. Chúc bạn định hướng và có bước đi đúng đắn cho tương lai

Tìm hiểu thật kỹ càng và học hỏi những cái cơ bản đi em nhé trên youtube có đầy đấy rồi hãy tham gia những khoá học không lại mất tiền oan đấy .còn non mà mất tiền thì đau lắm em ạ

MMO chỉ là thu nhập thụ động. có khi làm chẳng có tiền đâu có khi có tiền rất nhìu... nhưng ko tiền thì vẫn nhìu hơn. mà nó đã là thụ động thì bạn nên có nguồn tiền cố định. cho nên trc đó m nghĩ bạn nên kiếm 1 công việc mà bạn giỏi ở hiện tại. đi làm kiếm cơm trc. sau đó dành thời gian tìm hỉu thêm mmo.

Bạn nên kiếm việc gì đó làm phù hợp với năng lực của bạn. Làm buổi hoặc ít hơn 8 tiếng thì tốt, thời gian còn lại để tìm hiểu về MMO. Con đường này dài hạn lắm, ko có nguồn thu là không theo nổi đâu.
Đừng tin mấy khoá học, sách vở linh tinh, tốn thời gian tốn tiền. Và cũng bỏ qua cái chát GPT gì đó luôn, vì bạn cần học thật, làm thật chứ đừng nghĩ tới chuyện làm tự động 😞

Lụm bạc cắc đi bạn, dựa vào số lượng thì kiếm cũng ác phết đấy. Ví dụ đi xin mỗi người 10k vnđ, 50k người là được nửa tỉ rồi.

Thế rốt cuộc là b muốn giúp đỡ vấn đề gì? Đúng là mmo rất rộng nên b phải xd muốn làm cái gì rồi hỏi thì mới có cơ sở mà giúp đỡ. Chứ lên bảo giúp đỡ e làm mmo thì chịu. Nếu đúng tối nào b cũng thức đến 2-3h để nghiên cứu thì chắc chắn cũng lờ mờ mò ra 1 hướng muốn làm rồi. Lên nêu vấn đề cụ thể r ae tư vấn cho nên bắt đầu ntn. Nói chung là muốn hỏi thì cũng p biết cách hỏi mới có dc câu trả lời mình mong muốn

Bài viết tương tự

Back